ทีเด็ดรอบโลก

     รับชมทีเด็ดรอบโลก ที่มีความแม่นยำสุดๆ มีการให้ทรรศนะอัตราต่อรอง การทายผลผู้ชนะ ความน่่าจะเป็น เปอร์เซอร์ชนะ ทีมใดมีโอกาสชนะมากชนะน้อยรายงานผลเป็นตัวเลขเข้าใจง่ายไม่ซับซ้อน มีการทายผลสกอร์ล่วงหน้า ให้ทีเด็ดฟุตบอลกันล่วงหน้าหลายวัน จัดเรียงเป็นตารางทุกวันจันทร์ถึงอาทิตย์ โดยท่านสามารถคลิ๊กเลือกรับทีเด็ดล่วงหน้าได้ที่วันที่ด้านบนของตารางได้เลยครับ อัพเดทรวดเร็ว ทันใจ มีการสรุปผลบอลหลังการแข่งขันกันวันต่อวัน ทำให้ท่านไม่พลาดผลบอลนัดสำคัญๆทุกคู่ ทุกแมทช์ ทุกสนาม ทุกลีก ทั่วโลก

ชื่อลีก
(LEAGUE)
เวลา ชื่อทีมแข่งขัน(MATCHES)
(เจ้าบ้าน/ทีมเยือน)
ความน่าจะเป็น
PREDICTION(%)
ทีเด็ด
(TIPS)
ราคาบอล
(1X2 Odds)
ทำนายผล ต่ำ/สูง
(2.5-/2.5+)
สรุปผล
(Result)

ENF
23:30 ARSENAL - CHELSEA 29 29 42 a21 3.90 3.50 1.85 0-1 1-1 46 54  - 

AL1
22:00 GJIROKASTER - KUKESI 39 29 32 a12 0-1 0-2 57 43  - 

AL1
22:00 KORABI PESHKOPI - FLAMURTARI 32 28 40 a21 0-1 0-2 55 45  - 

AL1
22:00 LACI - TEUTA 38 30 32 a12 0-1 0-2 58 42  - 

AL1
22:00 SKENDERBEU - PARTIZANI TIR. 48 29 23 a1X 1-0 2-0 55 45  - 

AL1
22:00 VLLAZNIA - SK TIRANA 51 27 22 a1 1-0 2-0 56 44  - 

AM1
22:00 GANDZASAR - BANANTS 42 29 29 a1X 1-0 1-1 56 44  - 

AM1
20:00 PYUNIK - ARARAT 39 32 29 a1X 1.30 4.60 9.15 1-1 0-0 53 47  - 

AR1
02:15 BANFIELD - TEMPERLEY 41 38 21 a1X 1.65 3.40 5.50 1-0 1-1 54 46  - 

AR1
24:00 COLON - GIMNASIA LP 39 29 32 a12 2.00 3.10 3.65 1-0 2-0 58 42  - 

AR1
05:30 HURACAN - BOCA JUNIORS 16 26 58 a2 4.50 3.35 1.75 0-2 0-1 50 50  - 

AR1
03:15 NEWELLS - OLIMPO 77 19 4 a1 1.70 3.35 4.80 4-0 3-0 40 60  - 

AR1
05:30 SAN MARTIN SJ - SARMIENTO JUNIN 45 32 23 a1X 1.95 3.15 3.75 1-0 2-0 57 43  - 

AR2
01:30 ALL BOYS - SAN MARTIN 48 30 22 a1X 2.20 2.85 3.60 1-0 2-0 53 47  - 

AR2
03:00 ATLETICO PARANA - DOUGLAS HAIG 34 31 35 a21 1-0 0-1 59 41  - 

AR2
03:00 BOCA UNIDOS - NUEVA CHICAGO 42 32 26 a1X 1-0 1-1 54 46  - 

AR2
03:00 CENTRAL CORDOBA - ARGENTINOS 35 30 35 a12 0-1 0-2 56 44  - 

AR2
07:05 FERRO CARRIL OESTE - CHACARITA 38 29 33 a12 2.20 3.00 3.25 0-1 0-2 54 46  - 

AR2
03:00 GUILLERMO BROWN - CRUCERO DEL NORTE 64 22 14 a1 1-0 2-0 53 47  - 

AR2
03:00 INDEP. RIVADAVIA - GIMNASIA DJ 70 21 9 a1 2-0 3-0 47 53  - 

BG1
24:00 VEREYA - BOTEV PLOVDIV 48 28 24 a1X 2.10 3.20 3.25 1-0 2-0 53 47  - 

BG2
21:30 NESEBAR - ETAR VEL. TARNOBO 31 29 40 a21 1-0 0-1 51 49  - 

BG2
21:30 OBORISHTE - SEPTEMVRI SIMITLI 34 29 37 a21 1-0 0-1 52 48  - 

BG2
21:30 TSARKO SELO - BOTEV VRATSA 40 29 31 a12 1-0 2-0 50 50  - 

BE1
01:30 GENK - ST TRUIDEN 68 21 11 a1 1.50 4.05 5.55 2-0 1-0 47 53  - 

BR1
05:00 SAO PAULO - PALMEIRAS 34 34 32 a1X 2.35 3.10 2.95 1-1 1-0 53 47  - 

BR1
02:00 VASCO DA GAMA - FLUMINENSE 29 26 45 a21 2.70 3.05 2.50 0-1 0-2 52 48  - 

BR2
02:30 ABC NATAL - VILA NOVA 33 29 38 a21 2.00 3.15 3.60 1-0 0-1 53 47  - 

BR2
02:30 LONDRINA - LUVERDENSE 52 27 21 a1 1.90 3.30 3.80 1-0 2-0 57 43  - 

BR2
02:30 NAUTICO RECIFE - CEARA 43 27 30 a12 2.30 3.10 2.95 1-0 2-0 53 47  - 

BR2
02:30 PAYSANDU - INTERNACIONAL 16 27 57 a2 3.35 3.30 2.05 0-2 0-1 51 49  - 

BA1
22:00 MLADOST DOBOJ - METALLEGHE JAIJCE 39 29 32 a12 1-0 2-0 55 45  - 

BA1
22:00 OLIMPIK SAR. - VITEZ 51 26 23 a1 1-0 2-0 53 47  - 

BA1
22:00 SIROKI - NK CELIK 60 24 16 a1 1-0 2-0 53 47  - 

BA1
22:00 ZRINJSKI - SLOBODA TUZLA 51 27 22 a1 1-0 2-0 52 48  - 

DEC
01:00 EINTRACHT FRANK - BORUSSIA DORTMU 18 27 55 a2 7.35 4.40 1.35 0-2 0-1 45 55  - 

GE1
21:00 KOLKHETI - DILA GORI 37 29 34 a12 0-1 0-2 55 45  - 

CH2
24:00 SCHAFFHAUSEN - ZURICH 31 27 42 a21 2.70 3.50 2.35 0-1 0-2 46 54  - 

CH2
24:00 WOHLEN - WIL 41 27 32 a12 2.15 3.45 2.95 0-1 0-2 49 51  - 

CH2
24:00 XAMAX - WINTERTHUR 42 27 31 a12 1.65 3.70 4.60 1-0 2-1 47 53  - 

EEC
20:00 TALLINNA INFONET - TAMMEKA 77 19 4 a1 4-0 3-0 35 65  - 

US1
06:30 NY RED BULLS - NEW ENGLAND 50 27 23 a1 1.75 3.60 4.05 1-0 2-0 47 53  - 

US1
01:30 SEATTLE - PORTLAND 45 27 28 a12 1.80 3.50 4.10 1-0 2-0 51 49  - 

US1
06:00 VANCOUVER - D.C. UNITED 53 26 21 a1 1.70 3.55 4.45 1-0 2-0 49 51  - 

US2
06:30 MIAMI FC - PUERTO RICO 53 25 22 a1 1-0 2-0 46 54  - 

US2
06:00 NEW YORK COSMOS - SAN FRANCISCO 69 21 10 a1 2-0 3-0 45 55  - 

JP1
12:00 HIROSHIMA - JUBILO IWATA 61 23 16 a1 1.70 3.35 4.80 1-0 2-0 49 51  - 

JP1
13:00 KASHIWA - ARDIJA OMIYA 37 31 32 a12 1.65 3.50 5.25 1-0 2-0 54 46  - 

JP1
17:00 SAGAN TOSU - SAPPORO 58 25 17 a1 1.85 3.20 4.20 1-0 2-0 52 48  - 

JP1
12:00 SHIMIZU - MARINOS YOKOH. 31 30 39 a21 2.45 3.00 2.80 1-0 0-1 51 49  - 

IS1
22:59 VESTMANNAEYJAR - AKRANES 49 29 22 a1X 1.70 3.75 4.35 1-0 2-0 45 55  - 

ES2
22:59 ALMERIA - MIRANDES 54 26 20 a1 1.60 3.60 5.25 1-0 2-0 50 50  - 

ES2
21:00 HUESCA - LUGO 46 31 23 a1X 2.00 3.15 3.65 1-0 2-0 54 46  - 

ES2
22:59 SEVILLA B - CADIZ 67 21 12 a1 4.90 3.30 1.70 2-0 3-0 45 55  - 

ES2
22:59 VALLADOLID - GETAFE 35 30 35 a12 2.40 3.10 2.90 1-0 0-1 54 46  - 

ESC
02:30 BARCELONA - ALAVES 76 19 5 a1 1.14 6.80 15.2 4-0 3-0 36 64  - 

IT1
22:59 ATALANTA - CHIEVO 72 20 8 a1 1.40 4.55 6.30 2-0 4-0 46 54  - 

IT1
22:59 BOLOGNA - JUVENTUS 18 27 55 a2 3.90 3.55 1.80 0-2 0-1 49 51  - 

IT2
01:30 BENEVENTO - PERUGIA 70 21 9 a1 2.30 3.00 3.10 2-0 3-0 46 54  - 

CN1
14:30 GUIZHOU HFZC - JIANGSU 21 29 50 a2X 2.90 3.15 2.30 0-2 0-1 51 49  - 

CN1
18:35 HEBEI FORTUNE - CHANGCHUN YATAI 40 29 31 a12 1.45 4.15 5.95 0-1 0-2 50 50  - 

CN1
14:30 LIAO NING - YANBIAN FUNDE 52 25 23 a1 2.10 3.20 3.25 1-0 2-0 49 51  - 

CN1
18:35 SHANGHAI SIPG - BEIJING 77 19 4 a1 1.50 4.10 5.95 4-0 3-0 35 65  - 

CN1
18:35 TIANJIN QUANJIAN - TIANJIN TEDA 36 37 27 aX1 1.80 3.30 4.25 1-1 1-0 54 46  - 

WNF
06:00 HONDURAS - EL SALVADOR 76 19 5 a1 1.95 3.40 3.50 2-0 4-0 46 54  - 

WNF
06:30 MEXICO - CROATIA 28 32 40 a2X 1.50 4.20 5.30 0-1 0-2 52 48  - 

KE1
19:00 BANDARI - HOMEBOYZ 41 31 28 a1X 1-0 0-0 61 39  - 

KE1
19:00 CHEMELIL SUGAR - ULINZI STARS 38 32 30 a1X 1-0 0-0 63 37  - 

KZ1
20:00 AKTOBE - IRTYSH 72 20 8 a1 2.80 3.00 2.45 2-0 3-0 43 57  - 

KZ1
19:00 ATYRAU - AKZAJYK 51 27 22 a1 1.85 3.25 4.05 1-0 2-0 54 46  - 

KZ1
17:00 LOKOMOTIV AST. - SHAKHTYOR KAR. 77 19 4 a1 1.25 5.15 10.1 4-0 3-0 35 65  - 

KZ1
19:00 OKZHETPES - ORDABASY 35 29 36 a21 2.95 3.05 2.40 0-1 0-2 53 47  - 

KZ1
20:00 TARAZ - TOBOL 40 28 32 a12 3.40 3.30 2.05 0-1 0-2 54 46  - 

CO1
06:00 AGUILAS DORADAS - JAGUARES CORDOBA 60 24 16 a1 2.35 3.15 2.85 1-0 2-0 54 46  - 

CO1
06:00 BUCARAMANGA - AMERICA DE CALI 43 30 27 a1X 2.25 3.25 2.95 1-0 2-0 56 44  - 

CO1
07:45 DEPORTES TOLIMA - LA EQUIDAD 59 25 16 a1 1.90 3.20 3.90 1-0 2-0 53 47  - 

CO1
06:00 DEPORTIVO CALI - LOS MILLONARIOS 68 21 11 a1 2.10 3.20 3.30 2-0 3-0 45 55  - 

CO1
06:00 INDEP. SANTA FE - ALIANZA PETROLERA 76 19 5 a1 1.75 3.35 4.40 2-0 1-0 51 49  - 

WQC
06:00 HONDURAS - EL SALVADOR 76 19 5 a1 2-0 4-0 46 54  - 

WQC
06:30 MEXICO - CROATIA 28 32 40 a2X 0-1 0-2 52 48  - 

HR1
24:00 DINAMO ZAGREB - RIJEKA 77 19 4 a1 1.95 3.40 3.45 4-0 3-0 36 64  - 

HR1
21:00 INTER ZAPRESIC - ISTRA 42 31 27 a1X 1.85 3.55 3.65 1-0 1-1 55 45  - 

BY1
20:00 NAFTAN - MINSK 33 30 37 a21 2.95 3.15 2.35 0-1 1-0 55 45  - 

BY1
22:00 TORPEDO ZHODINO - GOMEL 59 25 16 a1 1.35 4.15 8.50 1-0 2-0 52 48  - 

LV1
22:00 FC RIGA - SPARTAKS JURMALA 50 27 23 a1 2.20 3.25 3.05 1-0 2-0 54 46  - 

LV1
20:00 JELGAVA - VENTSPLIS 71 20 9 a1 2.20 3.15 3.15 2-0 3-0 45 55  - 

ME1
22:30 BUDUCNOST POD - JEDINSTVO 66 22 12 a1 2-0 1-0 48 52  - 

ME1
22:30 DECIC TUZI - ISKRA DANIL. 34 30 36 a21 1-0 0-1 55 45  - 

ME1
22:30 GRABALJ - PETROVAC 76 19 5 a1 2-0 1-0 49 51  - 

ME1
22:30 MLADOST POD. - LOVCEN 53 26 21 a1 1-0 2-0 54 46  - 

ME1
22:30 SUTJESKA NIK - RUDAR PLJEVLJA 40 29 31 a12 1-0 2-0 56 44  - 

ME1
22:30 ZETA GOL - BOKELJ 68 22 10 a1 2-0 3-0 46 54  - 

ZA1
20:00 AJAX CAPE TOWN - BAROKA 76 19 5 a1 2.45 2.80 3.00 2-0 1-0 49 51  - 

ZA1
20:00 FREE STATE STARS - CHIPPA UTD. 69 21 10 a1 2.00 2.40 5.50 2-0 3-0 47 53  - 

ZA1
20:00 GOLDEN ARROWS - ORLANDO PIRATES 37 30 33 a12 2.90 2.95 2.50 0-1 0-2 55 45  - 

ZA1
20:00 HIGHLANDS PARK - MAMELODI SUNDOWNS 21 29 50 a2X 4.35 3.75 1.70 0-1 0-2 54 46  - 

ZA1
20:00 KAIZER CHIEFS - BIDVEST WITS 36 35 29 a1X 1.85 3.00 4.50 1-0 1-1 57 43  - 

ZA1
20:00 MARITZBURG - BLOEMFONTEIN 37 30 33 a12 2.55 2.35 3.60 1-0 2-0 57 43  - 

ZA1
20:00 POLOKWANE - CAPE TOWN 32 29 39 a21 3.30 3.05 2.20 1-0 0-1 51 49  - 

ZA1
20:00 SUPERSPORT - PLATINUM STARS 76 19 5 a1 1.80 3.00 4.85 4-0 3-0 40 60  - 

KR1
17:00 FC SEOUL - ULSAN 46 30 24 a1X 2.20 3.20 3.05 1-0 2-0 51 49  - 

KR1
17:00 GWANGJU - JEJU 24 30 46 a2X 3.65 3.35 1.95 0-1 0-2 51 49  - 

KR1
14:00 JEONBUK - SUWON SAMSUNG 51 26 23 a1 2.05 3.25 3.35 1-0 2-0 49 51  - 

KR1
16:00 POHANG - GANGWON 42 28 30 a12 2.10 3.25 3.35 1-0 2-0 53 47  - 

NO1
22:59 SANDEFJORD - ODD GRENLAND 29 26 45 a21 3.10 3.35 2.10 0-1 0-2 45 55  - 

NO2
20:00 START - JERV GRIMSTAD 49 27 24 a1 1.65 3.65 4.65 1-0 2-0 48 52  - 

HU1
24:00 DIOSGYOR - DEBRECENI 35 29 36 a21 2.50 3.30 2.55 1-0 2-1 51 49  - 

HU1
24:00 FERENCVAROSI - UJPEST 50 27 23 a1 1.55 3.95 4.95 1-0 2-0 51 49  - 

HU1
24:00 HALADAS - GYIRMOT 50 27 23 a1 1.65 3.65 4.75 1-0 2-0 54 46  - 

HU1
24:00 HONVED - FEHERVAR 40 29 31 a12 2.60 3.20 2.60 0-1 0-2 54 46  - 

HU1
24:00 PAKSI - MTK 42 28 30 a12 3.40 3.45 1.95 1-0 2-0 56 44  - 

HU1
24:00 VASAS - MEZOKOVESD 48 30 22 a1X 1.50 3.95 6.20 1-0 2-0 48 52  - 

UZ1
21:00 LOKOMOTIV TAS. - NEFTCHI 55 25 20 a1 1.15 6.90 13.4 1-0 2-0 50 50  - 

UZ1
21:00 NAVBAHOR - BUNYODKOR 39 30 31 a12 1.95 3.30 3.55 1-0 2-0 53 47  - 

UZ1
20:30 SHURTAN - OLMALIQ 69 21 10 a1 2.00 3.35 3.40 2-0 3-0 42 58  - 

UA1
21:00 VOLYN - KARPATY 40 28 32 a12 9.10 3.70 1.40 0-1 0-2 53 47  - 

UA1
21:00 VORSKLA - DNIPRO 51 26 23 a1 2.45 3.15 2.75 1-0 2-0 53 47  - 

UA1
21:00 ZIRKA - STAL DNIPR. 35 30 35 a12 2.65 3.15 2.50 1-0 0-1 57 43  - 

UY1
01:30 DEFENSOR - EL TANQUE 76 19 5 a1 2-0 4-0 45 55  - 

UY1
01:30 LIVERPOOL MONT. - BOSTON RIVER 35 40 25 aX1 1-0 1-1 55 45  - 

UY1
05:00 PENAROL - FENIX 67 22 11 a1 2-0 1-0 49 51  - 

UY1
01:30 PLAZA COLONIA - RAMPLA 39 30 31 a12 1-0 2-0 54 46  - 

PL1
22:59 ARKA - RUCH 42 29 29 a1X 1.65 3.55 4.85 1-0 1-1 51 49  - 

PL1
22:59 GORNIK LECZNA - ZAGLEBIE 33 30 37 a21 2.10 3.25 3.25 1-0 0-1 53 47  - 

PL1
22:59 PIAST GLIWICE - WISLA PLOCK 55 24 21 a1 2.10 3.25 3.35 1-0 2-0 48 52  - 

PL1
22:59 SLASK - CRACOVIA 48 31 21 a1X 2.25 3.15 3.05 1-0 2-0 50 50  - 

ROC
24:45 FC VOLUNTARIS - ASTRA PLOIESTI 25 29 46 a2X 5.00 3.75 1.60 0-1 0-2 50 50  - 

SK1
22:30 MICHALOVCE - SLOVAN BRAT. 28 26 46 a21 2.25 3.25 2.90 0-1 0-2 48 52  - 

SK1
22:30 RUZOMBEROK - DUNAJSKA 48 29 23 a1X 2.00 3.40 3.35 1-0 2-0 52 48  - 

SK1
24:00 SPARTAK MYJAVA - SENICA 56 25 19 a1 1-0 2-0 51 49  - 

SK1
22:30 SPARTAK TRNAVA - ZLATE MORAVC 63 23 14 a1 1.35 4.75 7.35 1-0 2-0 49 51  - 

SK1
22:30 TRENCIN - TATRAN 77 19 4 a1 1.15 6.40 12.3 4-0 3-0 35 65  - 

SK1
22:30 ZILINA - PODBREZOVA 75 20 5 a1 1.45 4.10 6.05 4-0 3-0 39 61  - 

SI1
21:55 KOPER - GORICA 48 33 19 a1X 2.30 3.15 3.00 1-0 2-0 50 50  - 

SI1
21:55 MARIBOR - KRSKO 76 19 5 a1 1.20 5.90 11.2 2-0 4-0 46 54  - 

SI1
21:55 NK DOMZALE - CELJE 72 20 8 a1 1.60 3.55 5.35 2-0 3-0 42 58  - 

SI1
21:55 OLIMPIJA L. - ALUMINIJ 76 19 5 a1 1.60 4.40 4.20 4-0 2-0 44 56  - 

SI1
21:55 RUDAR VELENJE - NK RADOMLJE 57 24 19 a1 1.20 6.65 9.40 1-0 2-0 49 51  - 

SE1
21:00 DJURGARDEN - ESKILSTUNA 77 19 4 a1 1.30 4.85 7.85 4-0 2-0 45 55  - 

SE1
21:00 KALMAR - SUNDSVALL 77 19 4 a1 1.85 3.45 3.85 4-0 3-0 35 65  - 

SE1
22:59 NORRKOPING - HALMSTAD 76 19 5 a1 1.35 4.80 7.85 4-0 2-0 42 58  - 

SE2
21:00 DALKURD - ATVIDABERG 52 26 22 a1 1.50 4.05 5.40 1-0 2-0 48 52  - 

SE2
22:59 DEGERFORS - GAIS GOTEBO 33 29 38 a21 2.25 3.20 2.95 1-0 0-1 53 47  - 

SE2
21:00 NORRBY - IK FREJ TABY 33 28 39 a21 2.35 3.25 2.75 0-1 0-2 51 49  - 

SE2
21:00 VARBERGS - FALKENBERG 33 29 38 a21 1.75 3.50 4.15 0-1 1-0 50 50  - 

RSC
24:00 PARTIZAN - RED STAR 33 36 31 aX1 1-1 1-0 47 53  - 

TH1
19:00 BEC TERO SASANA - CHONBURI SHARK 60 31 10 a1 1-0 1-1 51 49  - 

TH1
19:00 BURIRAM UNITED - BANGKOK UNITED 73 20 7 a1 1.75 3.50 4.20 3-0 4-0 38 62  - 

TH1
17:45 CHIANGRAI - MUANG THONG UNITED 34 28 38 a21 1-0 0-1 49 51  - 

TH1
19:00 POLICE UNITED - CHONBURI SHARK 43 28 29 a12 2.45 3.40 2.55 1-0 2-0 50 50  - 

TH1
18:00 RATCHABURI - THAI HONDA 75 20 5 a1 1.25 5.40 9.60 3-0 4-0 41 59  - 

TH1
20:00 SISAKET - PORT AUTHORITY 34 29 37 a21 2.40 3.40 2.60 1-0 0-1 48 52  - 

TR1
22:59 FENERBAHCE - TRABZONSPOR 77 19 4 a1 1.60 3.75 4.85 4-0 3-0 35 65  - 

TR1
22:00 ISTANBUL BB - ADANASPOR 77 19 4 a1 1.15 6.20 13.0 4-0 3-0 35 65  - 

TR1
20:00 KASIMPASA - ANTALYASPOR 72 20 8 a1 2.45 3.30 2.60 3-0 2-0 41 59  - 

TR1
20:00 KONYASPOR - AKHISAR 49 28 23 a1X 2.40 3.25 2.75 1-0 2-0 52 48  - 

CZ1
22:00 HRADEC - BOHEMIANS 1905 34 29 37 a21 2.05 3.25 3.40 1-0 0-1 54 46  - 

CZ1
22:00 KARVINA - JABLONEC 35 29 36 a21 2.45 3.15 2.70 0-1 0-2 51 49  - 

CZ1
22:00 LIBEREC - MLADA 65 21 14 a1 2.60 3.30 2.45 2-0 3-0 44 56  - 

CZ1
22:00 MARILA PRIBAM - ZLIN 53 25 22 a1 2.50 3.30 2.55 1-0 2-0 48 52  - 

CZ1
22:00 SLAVIA PRAGUE - BRNO 69 20 11 a1 1.15 7.25 12.4 2-0 1-0 46 54  - 

CZ1
22:00 SLOVACKO - SPARTA PRAG 23 28 49 a2X 3.85 3.55 1.80 0-1 0-2 50 50  - 

CZ1
22:00 TEPLICE - DUKLA PRAHA 35 29 36 a21 1.70 3.55 4.70 1-0 2-0 52 48  - 

CZ1
22:00 VICTORIA PIL. - JIHLAVA 77 19 4 a1 1.15 6.95 12.2 4-0 3-0 35 65  - 

FI1
19:00 HELSINKI IFK - INTER TURKU 38 30 32 a12 2.65 3.15 2.50 1-0 2-0 54 46  - 

FI1
19:00 KEMI KINGS - VAASA 41 27 32 a12 3.45 3.25 2.05 0-1 0-2 52 48  - 

FI1
19:00 LAHTI - HJK HELSINKI 37 29 34 a12 5.40 3.80 1.55 0-1 0-2 51 49  - 

FY1
21:30 METALURG SK. - TETEKS TETOVO 34 32 34 a12 1-0 0-1 53 47  - 

 

หมายเหตุ : 1=เจ้าบ้านชนะ 2=ทีมเยือนชนะ X=เสมอ 1X=เจ้าบ้านชนะครึ่งแรก 2X=ทีมเยือนชนะครึ่งแรก X1=เจ้าบ้านชนะครึ่งหลัง X2=ทีมเยือนชนะครึ่งหลัง

 

close advertisement
close advertisement
close advertisement