ทีเด็ดรอบโลก

     รับชมทีเด็ดรอบโลก ที่มีความแม่นยำสุดๆ มีการให้ทรรศนะอัตราต่อรอง การทายผลผู้ชนะ ความน่่าจะเป็น เปอร์เซอร์ชนะ ทีมใดมีโอกาสชนะมากชนะน้อยรายงานผลเป็นตัวเลขเข้าใจง่ายไม่ซับซ้อน มีการทายผลสกอร์ล่วงหน้า ให้ทีเด็ดฟุตบอลกันล่วงหน้าหลายวัน จัดเรียงเป็นตารางทุกวันจันทร์ถึงอาทิตย์ โดยท่านสามารถคลิ๊กเลือกรับทีเด็ดล่วงหน้าได้ที่วันที่ด้านบนของตารางได้เลยครับ อัพเดทรวดเร็ว ทันใจ มีการสรุปผลบอลหลังการแข่งขันกันวันต่อวัน ทำให้ท่านไม่พลาดผลบอลนัดสำคัญๆทุกคู่ ทุกแมทช์ ทุกสนาม ทุกลีก ทั่วโลก

ชื่อลีก
(LEAGUE)
เวลา ชื่อทีมแข่งขัน(MATCHES)
(เจ้าบ้าน/ทีมเยือน)
ความน่าจะเป็น
PREDICTION(%)
ทีเด็ด
(TIPS)
ราคาบอล
(1X2 Odds)
ทำนายผล ต่ำ/สูง
(2.5-/2.5+)
สรุปผล
(Result)

EN1
21:00 BRADFORD - MILLWALL 45 29 26 a1X 2.15 3.20 3.25 1-0 2-0 51 49  - 

EN1
21:00 CHARLTON - SCUNTHORPE 52 25 23 a1 2.65 3.30 2.45 1-0 2-0 51 49  - 

EN1
21:00 CHESTERFIELD - WIMBLEDON 37 30 33 a12 3.20 3.20 2.15 1-0 2-0 50 50  - 

EN1
21:00 COVENTRY - FLEETWOOD 45 32 23 a1X 2.50 3.25 2.65 1-0 2-0 53 47  - 

EN1
21:00 MILTON - NORTHAMPTON 32 27 41 a21 1.95 3.30 3.65 1-2 0-2 44 56  - 

EN1
21:00 ROCHDALE - OXFORD 38 29 33 a12 2.10 3.20 3.35 1-0 2-0 51 49  - 

EN1
21:00 SHEFFIELD UNI - GILLINGHAM 57 24 19 a1 1.35 4.65 7.85 1-0 2-0 49 51  - 

EN1
21:00 SHREWSBURY - OLDHAM 52 36 12 a1X 2.35 3.20 2.85 1-0 0-0 65 35  - 

EN1
21:00 SOUTHEND - BOLTON 36 34 30 a1X 2.65 3.30 2.45 1-1 0-0 53 47  - 

EN1
21:00 SWINDON - PETERBOROUGH 36 32 32 a1X 3.10 3.30 2.15 1-1 1-0 50 50  - 

EN1
21:00 WALSALL - BRISTOL ROVERS 37 31 32 a12 2.80 3.25 2.35 1-0 2-0 51 49  - 

EN2
21:00 ACCRINGTON - CARLISLE 41 30 29 a1X 2.25 3.30 2.90 1-0 1-1 50 50  - 

EN2
21:00 BARNET - NEWPORT 51 26 23 a1 2.05 3.20 3.40 1-0 2-0 49 51  - 

EN2
21:00 BLACKPOOL - YEOVIL 73 20 7 a1 1.85 3.35 3.90 3-0 2-0 43 57  - 

EN2
21:00 CAMBRIDGE - MANSFIELD 43 31 26 a1X 2.05 3.20 3.45 1-0 1-1 53 47  - 

EN2
21:00 CHELTENHAM - PLYMOUTH 37 28 35 a12 2.90 3.30 2.25 0-1 0-2 53 47  - 

EN2
21:00 CRAWLEY TOWN - PORTSMOUTH 31 30 39 a21 4.90 3.75 1.60 1-0 0-1 52 48  - 

EN2
21:00 DONCASTER - CREWE 74 20 6 a1 1.45 3.90 6.80 3-0 4-0 41 59  - 

EN2
21:00 EXETER - COLCHESTER 53 25 22 a1 2.35 3.25 2.80 1-0 2-0 49 51  - 

EN2
21:00 GRIMSBY - NOTTS COUNTY 39 29 32 a12 1.85 3.35 3.90 1-0 0-1 50 50  - 

EN2
21:00 HARTLEPOOL - STEVENAGE 41 32 27 a1X 2.90 3.20 2.30 1-0 1-1 52 48  - 

EN2
21:00 LEYTON - MORECAMBE 67 21 12 a1 2.00 3.25 3.55 2-0 1-0 47 53  - 

EN2
21:00 WYCOMBE - LUTON TOWN 37 30 33 a12 2.40 3.25 2.75 1-0 2-0 55 45  - 

ENB
21:00 BOREHAM WOOD - SOLIHULL MOORS 41 30 29 a1X 1.80 3.65 3.90 1-0 1-1 52 48  - 

ENB
21:00 CHESTER - WREXHAM 34 29 37 a21 2.05 3.20 3.45 1-0 0-1 51 49  - 

ENB
21:00 DAGENHAM & RED - BROMLEY 37 28 35 a12 1.65 3.65 4.90 0-1 0-2 50 50  - 

ENB
21:00 FOREST GREEN - BRAINTREE 61 23 16 a1 1.35 4.65 7.85 1-0 2-0 49 51  - 

ENB
21:00 GATESHEAD - ALDERSHOT 34 29 37 a21 1.95 3.40 3.50 1-0 0-1 51 49  - 

ENB
21:00 KIDDERMINSTER - TELFORD 36 32 32 a1X 1.30 4.80 8.55 1-1 1-0 52 48  - 

ENB
21:00 MACCLESFIELD - GUISELEY 40 28 32 a12 1.55 3.70 5.85 1-0 2-0 54 46  - 

ENB
21:00 MAIDSTONE UNT - TORQUAY 33 28 39 a21 2.10 3.30 3.20 0-1 1-0 49 51  - 

ENB
21:00 SOUTHPORT - NORTH FERRIBY 49 28 23 a1X 1.55 3.80 5.35 1-0 2-0 52 48  - 

ENB
21:00 STOCKPORT - DARLINGTON 42 28 30 a12 2.65 3.40 2.40 1-0 2-0 50 50  - 

ENB
21:00 SUTTON UNT - EASTLEIGH 69 21 10 a1 2.15 3.30 3.10 2-0 3-0 44 56  - 

ENB
21:00 WELLING - DARTFORD 37 31 32 a12 3.30 3.40 2.00 0-1 0-2 52 48  - 

ENB
21:00 WOKING - TRANMERE 34 31 35 a21 3.95 3.25 1.90 1-0 0-1 52 48  - 

ENB
21:00 YORK - BARROW 52 37 12 a1X 3.30 3.10 2.15 2-0 2-1 45 55  - 

ENP
21:00 BOURNEMOUTH - WATFORD 42 28 30 a12 1.70 3.45 4.65 1-0 2-0 49 51  - 

ENP
21:00 CRYSTAL PALACE - EVERTON 44 38 18 a1X 3.10 3.15 2.25 2-0 2-1 45 55  - 

ENP
18:30 LIVERPOOL - SWANSEA 76 19 5 a1 1.15 6.30 14.5 4-0 2-0 44 56  - 

ENP
23:30 MANCHESTER CITY - TOTTENHAM 76 19 5 a1 2.00 3.25 3.45 4-0 3-0 38 62  - 

ENP
21:00 MIDDLESBROUGH - WEST HAM 31 33 36 a2X 2.35 3.15 2.90 0-1 0-2 52 48  - 

ENP
21:00 STOKE - MANCHESTER UNITED 23 28 49 a2X 5.80 3.85 1.50 0-1 0-2 49 51  - 

ENP
21:00 WEST BROMWICH - SUNDERLAND 43 33 24 a1X 1.65 3.55 5.05 1-0 1-1 50 50  - 

ENC
21:00 ASTON VILLA - PRESTON 73 20 7 a1 2.00 3.25 3.55 2-0 1-0 48 52  - 

ENC
23:30 BARNSLEY - LEEDS 19 28 53 a2 3.30 3.30 2.05 0-2 0-1 48 52  - 

ENC
21:00 BLACKBURN - BIRMINGHAM 72 20 8 a1 2.20 3.30 3.00 2-0 3-0 43 57  - 

ENC
21:00 CARDIFF - BURTON 75 20 5 a1 1.80 3.50 4.10 2-0 1-0 48 52  - 

ENC
21:00 DERBY COUNTY - READING 76 19 5 a1 1.85 3.20 4.10 2-0 4-0 46 54  - 

ENC
21:00 HUDDERSFIELD - IPSWICH 41 31 28 a1X 1.65 3.50 4.90 1-0 1-1 52 48  - 

ENC
21:00 NEWCASTLE - ROTHERHAM 76 19 5 a1 1.20 5.35 11.7 4-0 2-0 43 57  - 

ENC
21:00 NORWICH - WOLVERHAMPTON 77 19 4 a1 2.05 3.30 3.30 4-0 3-0 37 63  - 

ENC
21:00 NOTTINGHAM - BRISTOL CITY 57 24 19 a1 2.50 3.25 2.65 1-0 2-0 49 51  - 

ENC
18:30 QUEENS PARK - FULHAM 41 27 32 a12 3.45 3.35 2.00 0-1 0-2 51 49  - 

ENC
21:00 WIGAN - BRENTFORD 43 30 27 a1X 2.55 3.25 2.60 1-0 2-0 51 49  - 

AL1
19:00 GJIROKASTER - PARTIZANI TIR. 29 28 43 a21 0-1 0-2 56 44  - 

AL1
19:00 KORABI PESHKOPI - LACI 46 32 22 a1X 1-0 2-0 61 39  - 

AL1
19:00 SKENDERBEU - FLAMURTARI 67 22 11 a1 2-0 1-0 50 50  - 

AL1
19:00 TEUTA - SK TIRANA 38 30 32 a12 0-1 0-2 57 43  - 

AL1
19:00 VLLAZNIA - KUKESI 41 31 28 a1X 1-0 1-1 57 43  - 

AU1
15:00 PERTH GLORY - MELBOURNE VICTORY 63 23 14 a1 3.05 3.50 2.10 2-0 3-0 42 58  - 

AU1
12:35 WELLINGTON - BRISBANE ROAR 34 28 38 a21 2.55 3.30 2.55 1-0 0-1 49 51  - 

AFN
21:59 GHANA - MALI 73 20 7 a1 2.10 2.95 3.55 2-0 1-0 47 53  - 

BE1
01:00 BEVEREN - OOSTENDE 32 28 40 a21 3.10 3.30 2.15 0-1 0-2 50 50  - 

BE1
01:30 EUPEN - GENK 22 27 51 a2 3.45 3.35 2.00 0-2 0-1 45 55  - 

BE1
23:00 KORTRIJK - ZULTE 35 28 37 a21 2.95 3.25 2.25 1-0 0-1 50 50  - 

BE1
01:00 MOUSCRON - LOKEREN 36 29 35 a12 2.90 3.20 2.30 0-1 1-2 52 48  - 

BE2
01:30 ANTWERP - OH LEUVEN 66 21 13 a1 1.65 3.75 4.75 2-0 1-0 48 52  - 

BE2
22:00 LIERSE - CERCLE 45 31 24 a1X 1.75 3.65 4.05 1-0 1-1 49 51  - 

FR1
01:00 BORDEAUX - TOULOUSE 67 21 12 a1 1.95 3.15 3.75 2-0 1-0 48 52  - 

FR1
01:00 CAEN - NANCY 48 33 19 a1X 2.20 3.00 3.30 1-0 2-0 53 47  - 

FR1
01:00 DIJON - LILLE 29 31 40 a2X 2.90 3.00 2.45 0-1 0-2 52 48  - 

FR1
01:00 GUINGAMP - RENNES 34 31 35 a21 2.20 3.00 3.30 0-1 0-2 52 48  - 

FR1
01:00 METZ - MONTPELLIER 39 28 33 a12 3.00 3.10 2.30 0-1 0-2 49 51  - 

FR1
22:00 NANTES - PARIS SG 11 28 61 a2 9.60 4.15 1.35 0-2 0-4 47 53  - 

FR2
20:00 LENS - NIMES 58 25 17 a1 1.60 3.50 5.35 1-0 2-0 51 49  - 

DE1
20:30 AUGSBURG - HOFFENHEIM 34 29 37 a21 2.70 3.20 2.50 1-0 0-1 52 48  - 

DE1
20:30 DARMSTADT - MONCHENGLADBACH 18 27 55 a2 3.85 3.45 1.85 0-2 0-1 47 53  - 

DE1
23:30 RB LEIPZIG - EINTRACHT FRANK 50 27 23 a1 1.55 3.65 5.75 1-0 2-0 48 52  - 

DE1
20:30 SCHALKE 04 - INGOLSTADT 07 77 19 4 a1 1.70 3.45 4.55 4-0 3-0 36 64  - 

DE1
20:30 WERDER BREMEN - BORUSSIA DORTMU 18 26 56 a2 5.80 4.20 1.50 0-2 0-4 44 56  - 

DE1
20:30 WOLFSBURG - HAMBURGER SV 75 20 5 a1 1.90 3.35 3.85 2-0 4-0 45 55  - 

GR1
19:00 IRAKLIS - VERIA 43 28 29 a12 1-0 2-0 57 43  - 

GR1
23:30 OLYMPIAKOS - XANTHI 76 19 5 a1 1.20 5.65 10.7 4-0 2-0 45 55  - 

GR1
21:15 PANIONIOS - PANAITOLIKOS 46 31 23 a1X 1.60 3.40 5.70 1-0 2-0 55 45  - 

GR2
18:00 ACHARNAIKOS - ARIS 31 31 38 a21 1-1 0-1 53 47  - 

GR2
20:00 OFI - LAMIA 48 29 23 a1X 1-0 2-0 55 45  - 

IN1
18:00 EAST BENGAL - BENGALURU 69 21 10 a1 2-0 3-0 44 56  - 

IL1
22:15 HAPOEL ASHKELON - HAPOEL TEL AVIV 23 29 48 a2X 2.55 3.05 2.70 0-1 0-2 53 47  - 

IL1
22:00 HAPOEL HAIFA - HAPOEL RAANANA 54 25 21 a1 2.15 3.05 3.35 1-0 2-0 52 48  - 

IL1
20:00 HAPOEL KIRYAT - MACCABI HAIFA 31 28 41 a21 2.70 3.05 2.55 0-1 0-2 53 47  - 

ISR
17:00 AKRANES - GRINDAVIK 39 38 23 a1X 1-1 2-1 45 55  - 

ISR
19:00 HAFNARFJORDUR - VESTMANNAEYJAR 59 24 17 a1 2-0 1-0 46 54  - 

ISR
16:15 KEFLAVIK - BREIDABLIK 58 34 9 a1X 1-1 1-0 50 50  - 

ES1
23:30 ALAVES - LEGANES 51 27 22 a1 2.05 3.05 3.60 1-0 2-0 55 45  - 

ES1
18:00 ESPANYOL - GRANADA 48 32 20 a1X 1.50 3.85 5.80 1-0 2-0 51 49  - 

ES1
21:15 REAL MADRID - MALAGA 77 19 4 a1 1.08 9.50 18.1 4-0 2-0 42 58  - 

ES1
01:45 VILLARREAL - VALENCIA 40 28 32 a12 1.80 3.45 4.15 1-0 2-0 52 48  - 

ES2
23:00 HUESCA - ALCORCON 39 29 32 a12 2.05 2.90 3.90 1-0 2-0 55 45  - 

ES2
23:00 LUGO - GIMNASTIC 31 29 40 a21 2.00 3.00 3.90 0-1 1-0 54 46  - 

ES2
01:00 MURCIA - ZARAGOZA 39 28 33 a12 2.25 2.80 3.50 0-1 0-2 53 47  - 

ES2
21:00 OVIEDO - VALLADOLID 32 30 38 a21 2.45 2.85 3.05 0-1 1-0 54 46  - 

ES2
23:00 RAYO VALLECANO - ELCHE 77 19 4 a1 1.70 3.30 4.90 4-0 3-0 36 64  - 

ES2
23:00 TENERIFE - CORDOBA 34 30 36 a21 1.85 3.05 4.40 1-0 0-1 57 43  - 

IT1
01:45 AC MILAN - NAPOLI 31 29 40 a21 3.65 3.25 1.95 1-0 0-1 51 49  - 

IT1
23:00 CHIEVO - FIORENTINA 21 28 51 a2 3.25 3.10 2.15 0-1 0-2 49 51  - 

IT2
20:00 BRESCIA - AVELLINO 43 32 25 a1X 2.10 3.05 3.50 1-0 1-1 51 49  - 

IT2
20:00 CARPI - VICENZA 67 21 12 a1 1.70 3.30 5.10 2-0 1-0 52 48  - 

IT2
20:00 CITTADELLA - BARI 13 27 60 a2 2.35 3.05 3.05 0-3 0-4 43 57  - 

IT2
20:00 LATINA - HELLAS VERONA 31 30 39 a21 3.30 3.10 2.15 0-1 0-2 53 47  - 

IT2
20:00 PISA - TERNANA 31 31 38 a21 2.00 2.95 4.00 0-1 0-0 61 39  - 

IT2
20:00 SPAL - BENEVENTO 45 30 25 a1X 1.95 3.15 3.80 1-0 1-1 49 51  - 

IT2
20:00 TRAPANI - NOVARA 34 29 37 a21 2.45 2.95 2.95 1-0 0-1 53 47  - 

IT2
20:00 VIRTUS ENTELLA - FROSINONE 37 43 20 aX1 2.35 3.05 3.05 2-0 2-1 44 56  - 

CY1
21:00 ANORTHOSIS - OMONIA 35 29 36 a21 3.05 3.25 2.20 1-0 2-0 54 46  - 

CY1
22:00 ARIS LIMASSOL - AEK LARNACA 33 29 38 a21 9.15 5.10 1.25 0-1 1-0 52 48  - 

MX1
05:00 CRUZ AZUL - MONTERREY 31 29 40 a21 2.70 3.05 2.55 0-1 1-0 48 52  - 

MX1
09:00 VERACRUZ - ATLAS 69 21 10 a1 2.80 3.10 2.40 2-0 3-0 43 57  - 

NL1
23:30 AZ ALKMAAR - SPARTA 77 19 4 a1 1.40 4.40 6.40 4-0 3-0 35 65  - 

NL1
24:45 DEN HAAG - ZWOLLE 40 28 32 a12 2.25 3.30 2.90 1-0 2-1 50 50  - 

NL1
24:45 FEYENOORD - WILLEM II 76 19 5 a1 1.20 5.35 11.7 4-0 2-0 44 56  - 

NL1
01:45 GRONINGEN - VITESSE 34 29 37 a21 2.25 3.20 3.05 1-0 0-1 50 50  - 

NL2
24:45 JONG PSV - CAMBUUR 48 26 26 a1 3.30 3.65 1.95 2-1 3-1 42 58  - 

PT1
02:30 AROUCA - BOAVISTA 41 33 26 a1X 2.05 3.15 3.50 1-0 1-1 55 45  - 

PT1
24:15 MARITIMO - SPORTING LISBON 16 26 58 a2 5.15 3.50 1.65 0-2 0-1 47 53  - 

PT1
22:00 PORTO - RIO AVE 76 19 5 a1 1.20 5.35 11.7 2-0 4-0 48 52  - 

PT2
21:00 BRAGA B - MADEIRA 33 30 37 a21 2.35 2.85 3.25 0-1 1-0 55 45  - 

PT2
17:15 PENAFIEL - PORTIMONENSE 48 28 24 a1X 3.25 2.85 2.35 1-0 2-0 53 47  - 

SC1
21:00 DUMBARTON - QUEEN OF SOUTH 35 29 36 a21 2.90 3.30 2.25 1-0 2-0 49 51  - 

SC3
21:00 ARBROATH - ANNAN 35 30 35 a12 1.70 3.75 4.35 1-0 2-1 47 53  - 

SC3
21:00 BERWICK - CLYDE 37 29 34 a12 0-1 0-2 49 51  - 

SC3
21:00 EDINBURGH - FORFAR 34 30 36 a21 4.35 3.75 1.70 1-0 0-1 50 50  - 

SC3
21:00 MONTROSE - COWDENBEATH 37 30 33 a12 2.15 3.55 2.90 1-0 2-1 47 53  - 

SC3
21:00 STIRLING ALBION - ELGIN 70 20 10 a1 3-0 2-0 41 59  - 

SCC
21:00 ABERDEEN - STRANREAR 75 20 5 a1 1.10 7.55 20.1 2-0 4-0 46 54  - 

SCC
21:00 ALLOA - DUNFERMLINE 15 26 59 a2 3.20 3.55 2.00 0-2 0-1 46 54  - 

SCC
21:00 AYR UNITED - QUEENS PARK FC 75 20 5 a1 1.60 3.80 4.85 2-0 1-0 48 52  - 

SCC
21:00 ELGIN - INVERNESS 14 27 59 a2 7.80 4.95 1.30 0-2 0-1 43 57  - 

SCC
21:00 FC DUNDEE - ST MIRREN 70 20 10 a1 1.30 4.80 8.40 2-0 4-0 45 55  - 

SCC
21:00 GREENOCK MORTON - FALKIRK 36 29 35 a12 2.35 3.25 2.75 0-1 0-2 52 48  - 

SCC
21:00 KILMARNOCK - HAMILTON 36 41 23 aX1 2.35 3.20 2.80 0-0 1-0 65 35  - 

SCC
21:00 LIVINGSTONE - EAST FIFE 48 30 22 a1X 1.45 4.15 5.90 1-0 2-0 50 50  - 

SCC
18:30 RANGERS FC - MOTHERWELL 75 20 5 a1 1.35 4.55 7.65 4-0 3-0 39 61  - 

SCC
21:00 ROSS COUNTY - DUNDEE UNITED 55 24 21 a1 1.75 3.50 4.20 1-0 2-0 47 53  - 

SCC
21:00 ST JOHNSTONE - STENHOUSEMUIR 76 19 5 a1 1.15 6.60 12.7 4-0 2-0 44 56  - 

SCC
21:00 STIRLING ALBION - CLYDE 67 21 12 a1 2.70 3.40 2.35 2-0 3-0 44 56  - 

TR1
16:30 AKHISAR - KAYSERISPOR 48 28 24 a1X 1.95 3.30 3.65 1-0 2-0 53 47  - 

TR1
22:00 BURSASPOR - ADANASPOR 75 20 5 a1 1.50 4.25 5.40 2-0 4-0 44 56  - 

TR1
22:00 KARDEMIR - GALATASARAY 23 28 49 a2X 3.65 3.30 1.95 0-2 0-1 48 52  - 

TR1
19:00 KONYASPOR - RIZESPOR 48 29 23 a1X 1.80 3.30 4.25 1-0 2-0 54 46  - 

TR2
16:00 ELAZIGSPOR - MANISASPOR 51 26 23 a1 2.00 3.35 3.45 1-0 2-0 52 48  - 

TR2
18:00 ESKISEHIRSPOR - BALIKESISPOR 54 25 21 a1 1.75 3.50 4.25 1-0 2-0 49 51  - 

TR2
21:30 GIRESUNSPOR - ALTINORDU 69 21 10 a1 1.80 3.30 4.25 2-0 3-0 43 57  - 

TR2
16:00 YENI MALATYASPOR - MERSIN 56 25 19 a1 1.20 6.10 11.2 1-0 2-0 50 50  - 

FIC
18:00 LAHTI - HAKA 32 35 33 aX2 1-1 0-0 56 44  - 

 

หมายเหตุ : 1=เจ้าบ้านชนะ 2=ทีมเยือนชนะ X=เสมอ 1X=เจ้าบ้านชนะครึ่งแรก 2X=ทีมเยือนชนะครึ่งแรก X1=เจ้าบ้านชนะครึ่งหลัง X2=ทีมเยือนชนะครึ่งหลัง

 

close advertisement
close advertisement
close advertisement