ทีเด็ดรอบโลก

     รับชมทีเด็ดรอบโลก ที่มีความแม่นยำสุดๆ มีการให้ทรรศนะอัตราต่อรอง การทายผลผู้ชนะ ความน่่าจะเป็น เปอร์เซอร์ชนะ ทีมใดมีโอกาสชนะมากชนะน้อยรายงานผลเป็นตัวเลขเข้าใจง่ายไม่ซับซ้อน มีการทายผลสกอร์ล่วงหน้า ให้ทีเด็ดฟุตบอลกันล่วงหน้าหลายวัน จัดเรียงเป็นตารางทุกวันจันทร์ถึงอาทิตย์ โดยท่านสามารถคลิ๊กเลือกรับทีเด็ดล่วงหน้าได้ที่วันที่ด้านบนของตารางได้เลยครับ อัพเดทรวดเร็ว ทันใจ มีการสรุปผลบอลหลังการแข่งขันกันวันต่อวัน ทำให้ท่านไม่พลาดผลบอลนัดสำคัญๆทุกคู่ ทุกแมทช์ ทุกสนาม ทุกลีก ทั่วโลก

ชื่อลีก
(LEAGUE)
เวลา ชื่อทีมแข่งขัน(MATCHES)
(เจ้าบ้าน/ทีมเยือน)
ความน่าจะเป็น
PREDICTION(%)
ทีเด็ด
(TIPS)
ราคาบอล
(1X2 Odds)
ทำนายผล ต่ำ/สูง
(2.5-/2.5+)
สรุปผล
(Result)

ENP
21:59 SOUTHAMPTON - TOTTENHAM 31 30 39 a21 4.85 3.75 1.60 0-1 0-2 50 50  - 

AU1
14:00 MELBOURNE CITY - ADELAIDE 71 20 9 a1 1.95 3.40 3.45 2-0 3-0 43 57  - 

AFN
01:00 MAURITANIA - GUINEA 12 27 61 a2 4.25 3.00 1.90 0-2 0-4 44 56  - 

AFN
01:00 MOROCCO - SUDAN 87 11 2 a1 1.45 3.90 7.50 4-0 3-0 35 65  - 

AFN
01:00 SUDAN - MOROCCO 7 20 73 a2 7.00 4.00 1.45 0-4 0-2 46 54  - 

BGo
01:00 GOIAS - VILA NOVA 60 25 15 a1 2.05 3.35 3.35 1-0 2-0 54 46  - 

BE1
01:00 AA GENT - LOKEREN 75 20 5 a1 1.25 5.00 9.50 2-0 4-0 45 55  - 

BE1
19:30 ANTWERP - CLUB BRUGGE 18 26 56 a2 4.75 3.60 1.65 0-2 0-1 48 52  - 

BE1
23:00 GENK - ANDERLECHT 38 29 33 a12 2.55 3.20 2.65 0-1 0-2 49 51  - 

BE2
21:00 TUBIZE - OH LEUVEN 35 28 37 a21 3.35 3.40 2.00 0-1 1-2 51 49  - 

BCt
01:00 AVAI - JOINVILLE 76 19 5 a1 1.95 3.40 3.60 2-0 1-0 52 48  - 

FR1
02:00 LYON - PARIS SG 23 27 50 a2 7.25 4.85 1.35 0-2 0-1 42 58  - 

FR1
21:59 MONACO - METZ 77 19 4 a1 1.14 7.20 13.0 4-0 2-0 43 57  - 

FR1
20:00 NICE - SAINT ETIENNE 56 24 20 a1 1.75 3.40 4.30 1-0 2-0 50 50  - 

DE1
20:30 BAYERN MUNCHEN - WERDER BREMEN 77 19 4 a1 1.10 8.25 16.8 4-0 3-0 35 65  - 

DE1
23:00 SCHALKE 04 - HANNOVER 76 19 5 a1 1.55 3.90 5.20 2-0 4-0 45 55  - 

G3A
19:00 DIDYMOTEICHO - SIDIROCHORI 49 28 23 a1X 1-0 2-0 57 43  - 

G3A
19:00 DOXA PROSKINITON - M. ALEXANDROS XIR. 34 43 23 aX1 0-0 1-0 65 35  - 

G3A
19:00 ELPIS SKOUTAREOS - ARIS AVATOU 50 28 22 a1X 1-0 2-0 60 40  - 

G3A
19:00 KAVALA - APOLLON PARALIMN. 38 29 33 a12 1-0 2-0 54 46  - 

G3A
16:00 LEONIDIO - PALLIXOURIAKOS 34 30 36 a21 1-0 0-1 49 51  - 

G3A
19:00 M. ALEXANDROS KAR. - NESTOS 40 32 28 a1X 1-0 1-1 53 47  - 

G3A
19:00 ORFEAS XANTHI - AETOS ORFANIOU 35 32 33 a12 0-1 1-0 57 43  - 

G3B
19:00 APE LAGKADA - ALMOPOS ARIDEAS 54 36 11 a1X 1-0 2-0 52 48  - 

G3B
19:00 EDESSAIKOS - AGROTIKOS 39 31 30 a1X 1-0 1-1 57 43  - 

G3B
19:00 IRAKLIS - PIERIKOS 59 25 16 a1 1-0 2-0 53 47  - 

G3B
19:00 KARDIA - MAKEDONIKOS 27 26 47 a21 0-1 0-2 56 44  - 

G3B
19:00 KARITSA - ARIS PALAIOCHORIOU 61 24 15 a1 2-0 2-1 47 53  - 

G3B
19:00 KILKISIAKOS - NAOUSA 50 27 23 a1 1-0 2-0 56 44  - 

G3B
19:00 PHILIPPOS ALEX. - M. ALEXANDROS TRI. 31 34 35 a2X 0-1 1-1 57 43  - 

G3C
19:00 AMPHILOCHUS - TILIKRATIS 48 29 23 a1X 1-0 1-1 52 48  - 

G3C
19:00 ERMIS AMYNTAIOU - THESPROTOS 48 28 24 a1X 1-0 2-0 58 42  - 

G3C
19:00 ETHNIKOS FILIP. - KASTORIA 39 30 31 a12 1-0 2-0 58 42  - 

G3C
19:00 SKOUFAS KOMPOTIOU - LEFKIMMI 33 31 36 a21 1-0 0-1 60 40  - 

G3D
19:00 ACHILLEAS FARSALON - NIKI VOLOY 30 28 42 a21 0-1 0-2 54 46  - 

G3D
19:00 OLYMPIAKOS V - ASTERAS ITEAS 73 20 7 a1 3-0 2-0 41 59  - 

G3D
19:00 SELLANA KARDITSIS - VOLOS NEW 31 27 42 a21 0-1 0-2 48 52  - 

G3D
19:00 THIVA - OPOUNTIOS 46 31 23 a1X 1-0 1-1 52 48  - 

G3E
19:00 ACHAIKI - ZAKYNTHOS 43 30 27 a1X 1-0 2-0 59 41  - 

G3E
19:00 ASTERAS AMALIADAS - PANARKADIKOS 76 19 5 a1 2-0 1-0 50 50  - 

G3E
19:00 ASTERAS VLACHIOTI - PAMVOUPRASIAKOS 63 23 14 a1 1-0 2-0 52 48  - 

G3E
19:00 KALAMATA - PANILIAKOS 48 31 21 a1X 1-0 2-0 53 47  - 

G3F
19:00 ETHNIKOS PIR. - IONIKOS NIKAIAS 67 22 11 a1 2-0 3-0 47 53  - 

G3F
19:00 KERATSINI - AO LOUTRAKIOU 54 26 20 a1 1-0 2-0 56 44  - 

G3F
19:00 PANASPROPIRGIAKOS - ZEVGOLATEIO 45 32 23 a1X 1-0 0-0 60 40  - 

G3F
19:00 PROODEFTIKI - DIAGORAS RHODOU 37 31 32 a12 1-0 0-1 60 40  - 

G3F
19:00 RHODOS - IALYSOS RHODOS 43 32 25 a1X 1-0 2-0 56 44  - 

G3G
19:00 AITTITOS SPATON - THYELLA RAFINAS 66 22 12 a1 2-0 1-0 54 46  - 

G3G
19:00 EOLIKOS - CHALKIS 41 30 29 a1X 1-0 1-1 56 44  - 

G3G
19:00 PANTHIRAIKOS - DIAGORAS AP LESVOU 57 26 17 a1 1-0 2-0 56 44  - 

G3G
19:00 TRIGLIA RAFINAS - ERMIONIDA 48 30 22 a1X 1-0 2-0 53 47  - 

G3G
19:00 AGIOS IEROTHEOS - IERAPETRA 39 29 32 a12 1-0 2-0 57 43  - 

G3G
19:00 KIFISIA - FOSTIRAS 32 31 37 a21 1-0 0-1 59 41  - 

G3G
19:00 PALAIOCHORA CHAN. - MYLOPOTAMOS 48 28 24 a1X 1-0 2-0 57 43  - 

GR1
21:15 LAMIA - ASTERAS TR 37 30 33 a12 2.50 2.85 2.90 0-1 0-2 54 46  - 

GR1
23:30 OLYMPIAKOS - XANTHI 76 19 5 a1 1.20 5.60 16.1 2-0 1-0 48 52  - 

GR1
21:15 PANAITOLIKOS - PANIONIOS 40 33 27 a1X 2.65 2.85 2.70 1-0 2-0 55 45  - 

GR1
19:00 PAOK - APOLLON SMYRNIS 77 19 4 a1 1.09 7.90 21.4 4-0 3-0 36 64  - 

GR1
21:15 PAS GIANNINA - ATROMITOS ATH 58 25 17 a1 2.60 2.85 2.75 1-0 2-0 54 46  - 

GR2
19:00 ANAGENNISI K - AIGINIAKOS 35 30 35 a12 1.55 3.55 5.95 1-0 0-1 54 46  - 

GR2
19:00 DOXA DR - APPOLON LARISA 67 21 12 a1 1-0 2-0 48 52  - 

GR2
19:00 OFI - APPOLON KALAM. 75 20 5 a1 2-0 1-0 46 54  - 

GR2
19:00 PANEGIALIOS - KISSAMIKOS 61 24 15 a1 2.60 3.00 2.75 1-0 2-0 56 44  - 

GR2
19:00 PANSERRAIKOS - TRIKALA 35 30 35 a12 4.80 3.35 1.70 0-1 1-0 55 45  - 

GR2
19:00 SPARTI - KALLITHEA 75 20 5 a1 2-0 1-0 49 51  - 

GR2
19:00 VERIA - ERGOTELIS 34 30 36 a21 2.35 3.25 2.85 1-0 0-1 54 46  - 

IN1
18:00 JAMSHEDPUR - DELHI DYNAMOS 76 19 5 a1 2.25 3.05 3.15 4-0 2-0 45 55  - 

IN1
20:30 KERALA BLASTERS - FC GOA 34 29 37 a21 2.75 3.00 2.50 1-0 0-1 55 45  - 

IN2
14:30 EAST BENGAL - MOHUN BAGAN 37 31 32 a12 2.20 3.00 3.35 0-1 0-2 52 48  - 

IL1
24:30 MACCABI TEL AVIV - HAPOEL ASHKELON 77 19 4 a1 1.25 5.40 11.0 4-0 3-0 36 64  - 

ES1
17:00 ALAVES - LEGANES 42 30 28 a1X 2.35 2.95 3.00 1-0 1-1 57 43  - 

ES1
01:45 BETIS - BARCELONA 14 27 59 a2 8.55 5.55 1.25 0-4 0-2 45 55  - 

ES1
21:15 REAL MADRID - DEP. LA CORUNA 77 19 4 a1 1.07 9.55 18.7 4-0 2-0 41 59  - 

ES1
23:30 REAL SOCIEDAD - CELTA VIGO 51 26 23 a1 1.80 3.60 4.00 1-0 2-0 47 53  - 

ES2
17:00 ALCORCON - CADIZ 37 30 33 a12 2.50 2.80 2.95 0-1 0-2 56 44  - 

ES2
23:00 GIMNASTIC - REUS 35 32 33 a12 2.15 2.95 3.50 0-1 1-0 59 41  - 

ES2
23:00 NUMANCIA - RAYO VALLECANO 64 25 11 a1 2.45 3.05 2.80 2-0 3-0 46 54  - 

ES2
21:00 OSASUNA - C.D. LEONESA 74 20 6 a1 1.75 3.30 4.80 2-0 4-0 43 57  - 

ES2
01:00 TENERIFE - BARCELONA B 32 32 36 a21 1.75 3.35 4.45 1-1 0-1 56 44  - 

IT1
17:30 ATALANTA - NAPOLI 30 27 43 a21 3.60 3.45 1.90 0-1 0-2 48 52  - 

IT1
20:00 BOLOGNA - BENEVENTO 67 22 11 a1 1.55 3.80 5.25 2-0 1-0 50 50  - 

IT1
23:00 CAGLIARI - AC MILAN 19 27 54 a2 3.65 3.45 1.90 0-2 0-1 46 54  - 

IT1
20:00 HELLAS VERONA - CROTONE 53 25 22 a1 2.05 3.20 3.40 1-0 2-0 50 50  - 

IT1
01:45 INTER MILAN - ROMA 43 29 28 a1X 2.20 3.35 2.90 1-0 2-0 48 52  - 

IT1
20:00 LAZIO - CHIEVO 76 19 5 a1 1.20 5.80 10.2 4-0 2-0 43 57  - 

IT1
20:00 SAMPDORIA - FIORENTINA 35 29 36 a21 2.65 3.20 2.45 1-0 0-1 50 50  - 

IT1
20:00 SASSUOLO - TORINO 37 28 35 a12 2.65 3.20 2.55 1-0 2-0 51 49  - 

IT1
20:00 UDINESE - SPAL 69 20 11 a1 1.65 3.50 4.90 2-0 1-0 47 53  - 

IT2
20:00 BRESCIA - AVELLINO 41 30 29 a1X 2.05 3.15 3.45 1-0 1-1 53 47  - 

CY1
20:00 APOEL - AEK LARNACA 48 33 19 a1X 1.65 3.60 4.75 1-0 2-0 51 49  - 

CY1
19:00 NEA SALAMIS - AE PAPHOS 38 28 34 a12 2.45 3.20 2.65 1-0 0-1 50 50  - 

MX1
07:00 MONTERREY - CLUB TIJUANA 67 22 11 a1 1.60 3.55 5.25 2-0 1-0 47 53  - 

MX1
09:00 NECAXA - CD GUADALAJARA 41 27 32 a12 2.45 3.15 2.75 0-1 0-2 54 46  - 

MX1
07:06 PACHUCA CF - LOBOS BUAP 77 19 4 a1 1.50 3.70 6.15 4-0 3-0 36 64  - 

MX1
24:00 PUMAS UNAM - CLUB AMERICA 29 26 45 a21 2.60 3.20 2.60 0-1 0-2 49 51  - 

MX1
06:00 SANTOS LAGUNA - MONARCAS MORELIA 51 26 23 a1 1.90 3.25 3.90 1-0 2-0 50 50  - 

ZA1
19:30 BAROKA - KAIZER CHIEFS 30 29 41 a21 2.85 2.85 2.55 0-1 0-2 55 45  - 

ZA1
19:30 CHIPPA UTD. - GOLDEN ARROWS 41 30 29 a1X 2.30 2.90 3.30 1-0 1-1 56 44  - 

NG1
21:00 ABIA WARRIORS - PLATEAU UNITED 71 21 8 a1 1.70 3.05 5.60 2-0 3-0 47 53  - 

NG1
21:00 EL KANEMI WARRIORS - MFM F.C. 50 27 23 a1 1.40 3.85 7.75 1-0 2-0 55 45  - 

NG1
21:00 HEARTLAND - ENUGU RANGERS INTE 71 20 9 a1 1.45 3.60 7.70 2-0 3-0 47 53  - 

NG1
21:00 IFEANYI - KWARA 77 19 4 a1 1.15 6.10 17.3 2-0 1-0 52 48  - 

NG1
21:00 NASARAWA - SUNSHINE STARS 72 20 8 a1 1.45 3.60 7.70 2-0 3-0 45 55  - 

NG1
21:00 RIVERS UNITED - KANO PILLARS 49 28 23 a1X 1.30 4.45 9.25 1-0 2-0 58 42  - 

NL1
19:30 AJAX AMSTERDAM - FEYENOORD 51 26 23 a1 1.60 3.90 4.70 1-0 2-0 46 54  - 

NL1
21:45 HERACLES - PSV EINDHOVEN 19 27 54 a2 7.35 5.00 1.35 0-2 0-1 45 55  - 

NL1
17:30 SPARTA - EXCELSIOR 31 35 34 aX2 2.05 3.40 3.25 1-1 0-1 49 51  - 

NL1
19:30 WILLEM II - GRONINGEN 31 30 39 a21 2.25 3.45 2.85 0-1 0-2 47 53  - 

PT1
21:59 AVES - PACOS FERREIRA 35 28 37 a21 2.05 3.10 3.50 0-1 0-2 53 47  - 

PT1
21:59 FEIRENSE - MOREIRENSE 35 29 36 a21 2.25 3.05 3.15 1-0 0-1 54 46  - 

PT1
02:15 GUIMARAES - ESTORIL 70 20 10 a1 1.65 3.55 4.75 2-0 1-0 46 54  - 

PT1
24:00 RIO AVE - BOAVISTA 56 25 19 a1 1.70 3.35 4.75 1-0 2-0 53 47  - 

PT2
21:00 BRAGA B - ACADEMICA 37 29 34 a12 3.05 3.25 2.20 0-1 0-2 53 47  - 

PT2
21:59 FC FAMALICAO - PENAFIEL 37 28 35 a12 2.15 3.15 3.20 1-0 0-1 52 48  - 

PT2
21:00 PORTO B - AROUCA 29 26 45 a21 2.00 3.25 3.50 0-1 0-2 51 49  - 

PT2
17:15 REAL MASSAMA - MADEIRA 22 28 50 a2X 2.25 3.05 3.20 0-2 0-1 48 52  - 

PT2
21:00 SPORT. COVILHA - SANTA CLARA 38 30 32 a12 2.30 3.05 3.00 1-0 2-0 57 43  - 

PT2
21:00 VARZIM - LEIXOES 39 29 32 a12 2.40 3.05 2.90 0-1 0-2 55 45  - 

SCC
20:05 HEARTS - HIBERNIAN 33 33 34 a21 2.60 3.15 2.55 1-1 0-1 53 47  - 

TR1
21:59 ANTALYASPOR - BESIKTAS 32 27 41 a21 5.15 4.00 1.55 0-1 0-2 49 51  - 

TR1
19:00 BURSASPOR - ISTANB. BASAKSEHIR 33 28 39 a21 3.35 3.40 2.00 0-1 1-0 50 50  - 

TR1
16:30 KONYASPOR - TRABZONSPOR 39 30 31 a12 2.85 3.20 2.35 0-1 0-2 53 47  - 

TR1
16:30 SIVASSPOR - AKHISAR 34 29 37 a21 2.05 3.30 3.30 1-0 0-1 52 48  - 

TR2
21:00 ALTINORDU - ELAZIGSPOR 42 34 24 a1X 2.20 3.20 3.05 1-0 1-1 53 47  - 

TR2
16:00 ERZURUM - ANKARAGUCU 34 29 37 a21 2.30 3.15 2.90 1-0 2-0 52 48  - 

TR2
18:30 GIRESUNSPOR - BOLUSPOR 43 27 30 a12 2.00 3.25 3.50 1-0 2-0 52 48  - 

TR2
18:30 MANISASPOR - RIZESPOR 24 29 47 a2X 4.70 3.90 1.60 0-2 0-1 47 53  - 

TR2
16:00 UMRANIYESPOR - GAZIANTEPSPOR 72 20 8 a1 1.20 5.60 11.5 2-0 4-0 47 53  - 

FGC
21:00 CSKA MOSCOW - VALERENGA 53 31 16 a1X 4-0 2-0 44 56  - 

FGC
21:00 LEVSKI SOFIA - WOLFSBERGER 51 30 19 a1X 2-0 3-0 45 55  - 

FGC
17:00 TEREK GROZNI - JAGIELLONIA 53 32 15 a1X 4-0 3-0 36 64  - 

FGC
17:00 TEREK GROZNI - SLAVIA SOFIA 53 32 15 a1X 4-0 3-0 36 64  - 

 

หมายเหตุ : 1=เจ้าบ้านชนะ 2=ทีมเยือนชนะ X=เสมอ 1X=เจ้าบ้านชนะครึ่งแรก 2X=ทีมเยือนชนะครึ่งแรก X1=เจ้าบ้านชนะครึ่งหลัง X2=ทีมเยือนชนะครึ่งหลัง

 

close advertisement
close advertisement
close advertisement