ทีเด็ดรอบโลก

     รับชมทีเด็ดรอบโลก ที่มีความแม่นยำสุดๆ มีการให้ทรรศนะอัตราต่อรอง การทายผลผู้ชนะ ความน่่าจะเป็น เปอร์เซอร์ชนะ ทีมใดมีโอกาสชนะมากชนะน้อยรายงานผลเป็นตัวเลขเข้าใจง่ายไม่ซับซ้อน มีการทายผลสกอร์ล่วงหน้า ให้ทีเด็ดฟุตบอลกันล่วงหน้าหลายวัน จัดเรียงเป็นตารางทุกวันจันทร์ถึงอาทิตย์ โดยท่านสามารถคลิ๊กเลือกรับทีเด็ดล่วงหน้าได้ที่วันที่ด้านบนของตารางได้เลยครับ อัพเดทรวดเร็ว ทันใจ มีการสรุปผลบอลหลังการแข่งขันกันวันต่อวัน ทำให้ท่านไม่พลาดผลบอลนัดสำคัญๆทุกคู่ ทุกแมทช์ ทุกสนาม ทุกลีก ทั่วโลก

ชื่อลีก
(LEAGUE)
เวลา ชื่อทีมแข่งขัน(MATCHES)
(เจ้าบ้าน/ทีมเยือน)
ความน่าจะเป็น
PREDICTION(%)
ทีเด็ด
(TIPS)
ราคาบอล
(1X2 Odds)
ทำนายผล ต่ำ/สูง
(2.5-/2.5+)
สรุปผล
(Result)

EN1
21:00 BLACKBURN - OLDHAM 76 19 5 f1 1.50 3.95 6.15 2-0 1-0 47 53 2 - 2

EN1
21:00 BLACKPOOL - WALSALL 49 28 23 c1X-X 1.90 3.30 3.95 1-0 2-0 51 49 2 - 2

EN1
21:00 BRADFORD - BURY 32 29 39 f21 2.00 3.30 3.55 0-1 1-0 52 48 2 - 2

EN1
21:00 DONCASTER - CHARLTON 32 27 41 f21 2.45 3.20 2.70 0-1 0-2 50 50 1 - 1

EN1
21:00 GILLINGHAM - PETERBOROUGH 38 29 33 f12 2.65 3.30 2.40 1-0 2-0 50 50 1 - 1

EN1
21:00 MILTON - PORTSMOUTH 56 25 19 f1 3.30 3.10 2.15 1-0 2-0 50 50 1 - 2

EN1
21:00 OXFORD - BRISTOL ROVERS 68 20 12 f1 2.50 3.40 2.55 2-0 1-0 45 55 1 - 2

EN1
21:00 SCUNTHORPE - ROTHERHAM 42 29 29 f1X 2.65 3.30 2.45 1-0 1-1 51 49 1 - 2

EN1
21:00 SHREWSBURY - PLYMOUTH 33 30 37 c21-2 1.65 3.55 4.95 0-1 1-0 56 44 1 - 2

EN1
21:00 SOUTHEND - WIGAN 36 29 35 c12-1 5.65 3.75 1.55 0-1 0-2 52 48 3 - 1

EN1
21:00 WIMBLEDON - NORTHAMPTON 32 29 39 c21-2 2.00 3.20 3.65 0-1 1-0 52 48 1 - 3

EN2
21:00 BARNET - NOTTS COUNTY 36 28 36 c12-1 3.05 3.30 2.15 1-0 0-1 51 49 1 - 0

EN2
21:00 CARLISLE - COLCHESTER 38 28 34 f12 2.05 3.40 3.20 1-0 0-1 50 50 1 - 1

EN2
21:00 CHELTENHAM - PORT VALE 35 29 36 c21-1 2.10 3.20 3.30 1-0 0-1 53 47 5 - 1

EN2
21:00 COVENTRY - ACCRINGTON 66 21 13 f1 2.10 3.20 3.30 2-0 1-0 50 50 0 - 2

EN2
21:00 CRAWLEY TOWN - GRIMSBY 42 31 27 c1X-1 2.25 3.10 3.10 1-0 2-0 52 48 3 - 0

EN2
21:00 CREWE - YEOVIL 69 21 10 f1 2.40 3.10 2.85 2-0 3-0 43 57 0 - 0

EN2
21:00 EXETER - WYCOMBE 49 29 22 c1X-X 2.85 3.40 2.25 1-0 2-0 49 51 1 - 1

EN2
21:00 STEVENAGE - LUTON TOWN 31 28 41 f21 4.15 3.40 1.80 0-1 0-2 50 50 1 - 1

EN2
21:00 SWINDON - MANSFIELD 32 30 38 c21-1 2.20 3.20 3.05 1-0 0-1 53 47 1 - 0

ENB
21:00 ALFRETON - TAMWORTH 37 30 33 c12-1 2.25 3.50 2.80 1-0 2-1 46 54 2 - 1

ENB
21:00 BRAINTREE - BATH 40 29 31 c12-2 2.25 3.45 2.80 1-0 2-0 50 50 0 - 2

ENB
21:00 BROMLEY - MAIDSTONE UNT 31 28 41 f21 1.85 3.70 3.55 0-1 1-2 48 52 2 - 2

ENB
23:30 DAGENHAM & RED - ALDERSHOT 39 29 32 c12-2 2.15 3.40 3.00 1-0 2-0 51 49 0 - 2

ENB
21:00 DOVER - SUTTON UNT 31 29 40 c21-2 2.70 3.20 2.45 0-1 1-0 50 50 0 - 1

ENB
21:00 EASTLEIGH - BOREHAM WOOD 42 39 19 f1X 3.85 3.50 1.85 1-0 2-0 50 50 0 - 2

ENB
21:00 EBBSFLEET - SOLIHULL MOORS 49 28 23 c1X-1 2.30 3.30 2.80 1-0 2-0 51 49 1 - 0

ENB
21:00 LEYTON - TRANMERE 43 32 25 c1X-X 2.85 3.45 2.25 1-0 2-0 52 48 1 - 1

ENB
21:00 MACCLESFIELD - GUISELEY 43 29 28 c1X-1 1.65 3.65 4.60 1-0 1-1 53 47 2 - 1

ENB
21:00 TELFORD - NORTH FERRIBY 43 30 27 c1X-1 1.25 5.60 8.80 1-0 1-1 51 49 3 - 0

ENB
21:00 WOKING - CHESTER 67 22 11 c1-1 1.95 3.50 3.40 2-0 3-0 44 56 1 - 0

ENB
21:00 WREXHAM - HALIFAX 49 28 23 c1X-X 1.55 3.60 6.35 1-0 2-0 52 48 1 - 1

ENP
21:00 EVERTON - CRYSTAL PALACE 67 21 12 c1-1 2.00 3.10 3.80 2-0 1-0 46 54 3 - 1

ENP
23:30 MANCHESTER CITY - LEICESTER 76 19 5 c1-1 1.15 6.60 13.3 4-0 2-0 41 59 5 - 1

ENP
21:00 STOKE - BRIGHTON 65 22 13 f1 1.95 3.15 3.80 2-0 1-0 49 51 1 - 1

ENP
21:00 SWANSEA - BURNLEY 52 26 22 c1-1 2.20 2.90 3.40 1-0 2-0 51 49 1 - 0

ENP
18:30 TOTTENHAM - ARSENAL 32 30 38 c21-1 1.95 3.50 3.50 0-1 1-0 47 53 1 - 0

ENP
21:00 WEST HAM - WATFORD 47 38 15 c1X-1 2.25 3.10 3.05 1-0 2-0 49 51 2 - 0

ENC
18:15 BARNSLEY - SHEFFIELD WED 15 26 59 f2 2.55 3.15 2.60 0-2 0-1 48 52 1 - 1

ENC
21:00 BOLTON - FULHAM 27 25 48 f21 4.05 3.35 1.85 0-1 0-2 50 50 1 - 1

ENC
21:00 BRENTFORD - PRESTON 75 20 5 f1 2.00 3.40 3.30 2-0 4-0 45 55 1 - 1

ENC
21:00 BRISTOL CITY - SUNDERLAND 31 27 42 f21 1.70 3.40 4.95 0-1 0-2 49 51 3 - 3

ENC
21:00 DERBY COUNTY - NORWICH 67 21 12 f1 1.95 3.20 3.85 2-0 3-0 44 56 1 - 1

ENC
21:00 IPSWICH - BURTON 77 19 4 f1 1.80 3.20 4.50 4-0 3-0 36 64 0 - 0

ENC
21:00 MIDDLESBROUGH - READING 70 20 10 c1-1 1.50 3.65 7.05 2-0 1-0 50 50 2 - 1

ENC
21:00 NOTTINGHAM - HULL 30 32 38 c2X-2 2.25 3.10 3.05 0-1 0-2 50 50 0 - 2

ENC
18:30 SHEFFIELD UNI - LEEDS 24 29 47 f2X 1.85 3.35 3.95 0-1 0-2 48 52 2 - 1

ENC
21:00 WOLVERHAMPTON - QUEENS PARK 68 21 11 c1-1 1.30 4.75 8.50 2-0 1-0 50 50 2 - 1

AZ1
21:00 QARABAG - GABALA 75 20 5 f1 1.60 3.60 5.55 2-0 1-0 48 52 0 - 0

AZ1
18:00 ZIRA - SUMQAYIT 54 26 20 f1 1.85 3.25 4.10 1-0 2-0 52 48 1 - 1

AL1
19:00 KUKESI - KAMZA 59 24 17 f1 1-0 2-0 52 48 0 - 1

AL1
19:00 LUSHNJA - VLLAZNIA 32 27 41 c21-2 0-1 0-2 53 47 0 - 2

AL1
22:00 PARTIZANI TIR. - LACI 59 25 16 f1 1-0 2-0 56 44 0 - 0

AL1
22:00 TEUTA - GJIROKASTER 68 21 11 f1 2-0 3-0 47 53 2 - 3

AR1
02:00 GIMNASIA LP - ESTUDIANTES 28 26 46 f21 3.15 2.85 2.40 0-1 0-2 53 47 0 - 0

AR1
04:15 OLIMPO - RACING CLUB 24 28 48 c2X-2 3.65 3.00 2.05 0-1 0-2 48 52 1 - 2

AR1
02:00 VELEZ SARSFIELD - PATRONATO 75 20 5 f1 1.55 3.40 6.35 2-0 1-0 50 50 0 - 2

AR2
05:00 ATLETICO RAFAELA - BROWN DE ADROGUE 48 30 22 f1X 1.70 3.35 4.85 1-0 2-0 54 46 2 - 3

AR2
07:00 C.A. MITRE - INDEP. RIVADAVIA 43 31 26 c1X-1 2.25 2.90 3.40 1-0 2-0 60 40 3 - 1

AR2
04:05 SARMIENTO JUNIN - AGROPECUARIO 49 32 19 c1X-1 2.35 3.00 2.95 1-0 2-0 48 52 2 - 1

AT1
21:00 ALTACH - SALZBURG 24 28 48 c2X-2 7.85 4.40 1.35 0-1 0-2 50 50 0 - 1

AT1
23:30 AUSTRIA WIEN - LASK LINZ 73 20 7 f1 2.55 3.25 2.55 2-0 4-0 42 58 1 - 3

AT1
23:30 ST. POLTEN - MATTERSBURG 34 30 36 c21-2 2.75 3.20 2.45 1-0 2-1 51 49 0 - 3

AT1
23:30 STURM GRAZ - WOLFSBERGER 61 24 15 f1 1.45 4.00 6.20 1-0 2-0 47 53 0 - 1

AU1
14:50 MELBOURNE CITY - SYDNEY 64 23 13 f1 3.05 3.45 2.10 2-0 3-0 44 56 0 - 4

BE1
01:30 AA GENT - ST TRUIDEN 76 19 5 c1-1 1.50 3.85 5.80 2-0 4-0 44 56 3 - 0

BE1
01:00 KORTRIJK - ANTWERP 54 25 21 c1-1 2.35 3.20 2.80 1-0 2-0 48 52 4 - 0

BE1
01:00 MECHELEN - EUPEN 59 23 18 c1-1 2.00 3.30 3.45 1-0 2-0 45 55 1 - 0

BE1
23:00 OOSTENDE - ANDERLECHT 28 25 47 c21-1 3.25 3.35 2.05 0-1 0-2 46 54 2 - 0

BE2
01:30 CERCLE - TUBIZE 68 21 11 f1 1.50 3.95 5.90 2-0 1-0 49 51 0 - 0

BE2
21:59 ROESELARE - RU SAINT GILLOISE 45 31 24 f1X 2.10 3.25 3.25 1-0 2-0 51 49 1 - 4

BCa
24:30 FLAMENGO - BOTAFOGO 70 20 10 c1-1 1.70 3.35 4.80 2-0 3-0 45 55 3 - 1

BPr
24:30 LONDRINA - CORITIBA 16 26 58 c2-2 2.15 3.20 3.15 0-1 0-2 50 50 0 - 3

BRC
24:00 ABC NATAL - VITORIA SALVADOR 13 27 60 f2 3.40 3.00 2.15 0-2 0-1 50 50 3 - 1

BRN
01:00 ABC NATAL - VITORIA SALVADOR 13 27 60 f2 2.65 3.15 2.50 0-2 0-1 50 50 3 - 1

FR1
01:00 ANGERS - MONACO 19 27 54 c2-2 3.45 3.30 2.00 0-2 0-1 46 54 0 - 4

FR1
01:00 BORDEAUX - AMIENS 77 19 4 c1-1 1.55 3.60 5.70 4-0 3-0 36 64 3 - 2

FR1
01:00 DIJON - NICE 28 25 47 c21-1 2.60 3.20 2.60 0-1 0-2 48 52 3 - 2

FR1
01:00 GUINGAMP - CAEN 48 31 21 c1X-X 2.30 3.05 3.00 1-0 2-0 53 47 0 - 0

FR1
01:00 METZ - MONTPELLIER 34 29 37 c21-2 2.95 3.05 2.40 1-0 0-1 52 48 0 - 1

FR2
20:00 LENS - VALENCIENNES 65 21 14 f1 1.50 3.65 6.30 1-0 2-0 50 50 1 - 1

DE1
23:30 BAYERN MUNCHEN - SCHALKE 04 77 19 4 c1-1 1.20 5.80 10.9 4-0 3-0 35 65 2 - 1

DE1
20:30 BORUSSIA DORTMU - HAMBURGER SV 76 19 5 c1-1 1.30 4.85 8.20 4-0 2-0 42 58 2 - 0

DE1
20:30 EINTRACHT FRANK - FC KOLN 34 30 36 c21-1 1.80 3.35 4.15 1-0 0-1 53 47 4 - 2

DE1
20:30 HANNOVER - FREIBURG 40 28 32 c12-1 2.10 3.35 3.10 1-0 2-1 48 52 2 - 1

DE1
20:30 HOFFENHEIM - MAINZ 76 19 5 c1-1 1.70 3.70 4.25 4-0 3-0 38 62 4 - 2

DE1
20:30 LEVERKUSEN - HERTHA BERLIN 77 19 4 f1 1.45 4.30 6.20 4-0 3-0 35 65 0 - 2

DE2
18:00 DUISBURG - ARMINIA BIELEFE 31 28 41 f21 2.25 3.35 2.90 0-1 1-2 51 49 2 - 2

DE2
18:00 REGENSBURG - HEIDENHEIMER 39 28 33 c12-1 2.10 3.45 3.05 0-1 0-2 47 53 2 - 0

DE2
18:00 UNION BERLIN - FOR. DUSSELDORF 74 20 6 c1-1 2.30 3.30 2.80 3-0 4-0 40 60 3 - 1

DK1
23:00 FC KOPENHAGEN - RANDERS 77 19 4 c1-1 1.40 4.25 6.65 2-0 4-0 46 54 5 - 1

DK1
21:00 SILKEBORG - AALBORG 34 29 37 c21-1 3.45 3.20 2.05 1-0 0-1 51 49 3 - 2

G3D
19:00 VOLOS NEW - NIKI VOLOY 51 26 23 f1 1.45 3.85 6.65 1-0 2-0 48 52 1 - 1

G3F
19:00 KERATSINI - DIAGORAS RHODOU 38 30 32 c12-1 2.25 3.05 3.15 1-0 0-1 63 37 1 - 0

CH1
24:00 LUGANO - SION 40 28 32 c12-1 2.00 3.40 3.30 0-1 0-2 48 52 1 - 0

CH1
24:00 THUN - BASEL 29 25 46 c21-2 4.55 3.95 1.60 0-1 0-2 45 55 0 - 2

CH2
24:00 WOHLEN - WINTERTHUR 35 27 38 c21-2 2.55 3.40 2.45 0-1 0-2 49 51 1 - 4

GR1
21:15 PANIONIOS - LAMIA 54 26 20 c1-1 1.65 3.35 5.30 1-0 2-0 56 44 1 - 0

GR1
23:30 PAS GIANNINA - PANATHINAIKOS 31 28 41 c21-1 2.25 3.00 3.20 0-1 0-2 53 47 2 - 1

GR1
19:00 XANTHI - KASSIOPI 51 27 22 f1 1.60 3.50 5.85 1-0 2-0 54 46 1 - 1

GR2
21:00 OFI - VERIA 77 19 4 c1-1 1.10 8.00 17.0 4-0 2-0 47 53 3 - 0

GR2
19:00 PANSERRAIKOS - ARIS 32 28 40 c21-2 8.80 4.15 1.35 0-1 0-2 52 48 1 - 3

IN1
20:30 JAMSHEDPUR - NORTHEAST UN. 77 19 4 c1-1 1.75 3.40 4.40 2-0 4-0 47 53 1 - 0

IN2
19:00 INDIAN ARROWS - CHURCHILL BROTHERS 14 26 60 f2 2.45 3.10 2.85 0-2 0-1 51 49 2 - 1

IN2
14:30 NEROCA - AIZAWL FC 45 32 23 c1X-X 2.10 3.15 3.35 1-0 2-0 57 43 0 - 0

IL1
24:30 HAPOEL ASHKELON - BEITAR JERUSALEM 25 30 45 c2X-2 5.50 3.75 1.55 0-1 0-2 51 49 1 - 3

IL1
20:00 HAPOEL RAANANA - HAPOEL HAIFA 34 29 37 f21 3.35 3.15 2.10 1-0 0-1 55 45 1 - 1

IL1
22:15 MACCABI HAIFA - HAPOEL KIRYAT 77 19 4 c1-1 2.00 3.20 3.55 4-0 3-0 39 61 4 - 0

ES1
23:30 LEGANES - EIBAR 33 29 38 c21-2 2.55 2.95 2.85 0-1 1-0 52 48 0 - 1

ES1
21:15 MALAGA - ATLETICO MADRID 12 39 50 c2X-2 6.85 3.50 1.50 0-2 0-1 50 50 0 - 1

ES1
01:45 REAL MADRID - REAL SOCIEDAD 77 19 4 c1-1 1.25 6.25 8.65 4-0 3-0 35 65 5 - 2

ES1
18:00 VILLARREAL - ALAVES 76 19 5 f1 1.55 3.75 5.35 2-0 1-0 48 52 1 - 2

ES2
01:00 ALMERIA - OSASUNA 39 29 32 c12-2 2.60 2.90 2.75 0-1 0-2 53 47 0 - 1

ES2
23:00 BARCELONA B - ALCORCON 60 24 16 f1 2.15 3.05 3.30 1-0 2-0 53 47 0 - 1

ES2
23:00 CADIZ - OVIEDO 48 30 22 c1X-1 2.15 2.90 3.50 1-0 2-0 55 45 2 - 1

ES2
21:00 GIJON - NUMANCIA 77 19 4 c1-1 1.75 3.25 4.65 4-0 3-0 36 64 2 - 0

IT1
23:00 CROTONE - ATALANTA 21 28 51 f2 4.25 3.45 1.75 0-2 0-1 50 50 1 - 1

IT1
01:45 NAPOLI - LAZIO 70 20 10 c1-1 1.70 3.45 4.55 4-0 2-0 42 58 4 - 1

IT1
20:00 SPAL - AC MILAN 16 26 58 c2-2 4.35 3.40 1.75 0-2 0-1 47 53 0 - 4

IT2
20:00 ASCOLI - EMPOLI 34 30 36 c21-2 4.20 3.40 1.80 0-1 0-2 51 49 1 - 2

IT2
20:00 AVELLINO - CESENA 68 21 11 f1 2.05 3.15 3.50 2-0 3-0 44 56 1 - 1

IT2
20:00 BARI - FROSINONE 31 29 40 c21-1 2.70 3.10 2.55 0-1 1-0 52 48 1 - 0

IT2
20:00 CARPI - CREMONESE 45 30 25 c1X-X 3.10 2.80 2.45 1-0 2-0 55 45 1 - 1

IT2
20:00 PESCARA - SALERNITANA 60 24 16 c1-1 1.90 3.55 3.55 2-0 1-0 47 53 1 - 0

IT2
20:00 PRO VERCELLI - BRESCIA 34 30 36 f21 2.35 3.00 3.00 1-0 0-1 54 46 0 - 0

IT2
20:00 SPEZIA - VENEZIA 76 19 5 f1 2.15 2.80 3.75 3-0 4-0 41 59 1 - 1

IT2
20:00 TERNANA - VIRTUS ENTELLA 32 30 38 c21-2 2.20 3.10 3.20 0-1 1-0 53 47 0 - 1

KE1
18:00 BANDARI - CHEMELIL SUGAR 39 31 30 c1X-X 1.95 3.25 3.65 1-0 0-0 60 40 0 - 0

KE1
18:00 HOMEBOYZ - SOFAPAKA 48 29 23 f1X 1-0 2-0 59 41 0 - 1

CO1
05:00 AMERICA DE CALI - DEPORTES TOLIMA 39 29 32 f12 1.75 3.35 4.50 1-0 2-0 55 45 1 - 1

CO1
03:00 ATLETICO HUILA - DEPORTIVO CALI 31 29 40 c21-1 3.35 3.05 2.15 0-1 1-0 53 47 1 - 0

HR1
21:59 OSIJEK - DINAMO ZAGREB 18 28 54 c2-2 4.05 3.25 1.85 0-2 0-1 50 50 2 - 4

HR1
20:00 RIJEKA - ISTRA 77 19 4 c1-1 1.09 7.35 25.4 2-0 4-0 46 54 4 - 0

CY1
21:59 ERMIS ARADIPPOU - NEA SALAMIS 36 33 31 c1X-1 2.15 3.30 3.05 1-1 0-0 48 52 2 - 1

CY1
21:00 OMONIA - ARIS LIMASSOL 76 19 5 c1-1 1.15 6.55 12.1 4-0 2-0 42 58 3 - 0

MX1
09:00 CLUB TIJUANA - QUERETARO FC 50 27 23 f1 1.70 3.40 4.75 1-0 2-0 53 47 0 - 2

MX1
05:00 CRUZ AZUL - NECAXA 54 25 21 f1 1.70 3.45 4.55 1-0 2-0 53 47 0 - 2

MX1
05:00 LOBOS BUAP - ATLAS 37 28 35 c12-1 2.20 3.25 3.10 1-0 2-0 49 51 3 - 1

MX1
07:00 MONARCAS MORELIA - PUMAS UNAM 43 31 26 f1X 1.95 3.30 3.60 1-0 1-1 51 49 1 - 2

NL1
01:45 AZ ALKMAAR - VENLO VVV 75 20 5 f1 1.30 4.90 8.80 4-0 2-0 43 57 0 - 0

NL1
01:45 HEERENVEEN - RODA JC 76 19 5 f1 1.30 5.05 8.70 2-0 4-0 44 56 1 - 1

NL1
23:30 HERACLES - WILLEM II 64 22 14 c1-1 2.05 3.45 3.20 2-0 1-0 46 54 1 - 0

NL1
24:45 SPARTA - PSV EINDHOVEN 15 26 59 c2-2 7.70 4.95 1.30 0-2 0-4 45 55 1 - 2

NL1
23:30 UTRECHT - ZWOLLE 77 19 4 c1-1 1.75 3.60 4.05 4-0 3-0 36 64 2 - 1

UY1
02:00 BOSTON RIVER - WANDERERS MONT. 40 28 32 c12-2 2.65 2.90 2.70 0-1 0-2 53 47 1 - 3

UY1
02:00 RAMPLA - NACIONAL MONT. 10 23 67 c2-2 4.70 3.70 1.65 0-2 0-1 49 51 0 - 3

PL1
23:00 CRACOVIA - SLASK 44 39 17 c1X-1 2.10 3.25 3.25 0-0 1-0 65 35 2 - 1

PL1
01:30 LECHIA GDANSK - WISLA KRAKOW 57 24 19 f1 1.95 3.30 3.65 1-0 2-0 46 54 1 - 1

PL1
20:30 POGON - SANDECJA N.C. 59 24 17 c1-1 1.35 4.25 8.35 1-0 2-0 47 53 4 - 1

PT1
24:15 BRAGA - SETUBAL 77 19 4 c1-1 1.45 4.00 6.60 4-0 3-0 35 65 3 - 1

PT1
02:30 PORTIMONENSE - BENFICA 14 27 59 c2-2 6.35 4.00 1.45 0-2 0-1 45 55 1 - 3

PT1
21:59 RIO AVE - MARITIMO 50 27 23 c1-1 1.75 3.35 4.70 1-0 2-0 53 47 3 - 0

PT2
17:15 PENAFIEL - VARZIM 73 20 7 f1 1.75 3.30 4.60 3-0 2-0 44 56 2 - 3

RO1
21:59 JUVENTUS BUKAREST - VITORUL 21 28 51 c2-2 5.10 3.45 1.65 0-2 0-1 50 50 0 - 1

RO1
24:45 STEAUA BUC. - CFR CLUJ 60 24 16 f1 2.40 3.00 3.00 1-0 2-0 50 50 1 - 1

SC1
21:00 LIVINGSTONE - DUNFERMLINE 32 27 41 f21 2.40 3.30 2.70 0-1 0-2 49 51 0 - 0

SC2
21:00 ALLOA - FORFAR 74 20 6 c1-1 1.55 3.90 5.40 3-0 4-0 39 61 1 - 0

SC2
21:00 EAST FIFE - QUEENS PARK FC 45 29 26 f1X 2.00 3.35 3.45 1-0 1-1 50 50 0 - 2

SC2
21:00 RAITH ROVERS - AIRDRIE 77 19 4 c1-1 1.55 3.70 5.90 4-0 3-0 35 65 2 - 1

SC3
21:00 BERWICK - CLYDE 41 27 32 c12-2 3.40 3.65 1.90 0-1 0-2 47 53 0 - 1

SC3
21:00 COWDENBEATH - STIRLING ALBION 31 29 40 c21-2 2.85 3.45 2.25 0-1 1-0 49 51 1 - 2

SC3
21:00 EDINBURGH - PETERHEAD 34 28 38 f21 8.35 4.90 1.30 1-0 0-1 49 51 0 - 0

SC3
21:00 ELGIN - ANNAN 35 29 36 c21-1 2.20 3.40 2.95 1-0 0-1 48 52 2 - 1

SC3
21:00 MONTROSE - STENHOUSEMUIR 39 30 31 c12-1 2.80 3.15 2.40 1-0 2-0 50 50 1 - 0

SCC
18:15 CELTIC GLASGOW - PARTICK THISTLE 76 19 5 c1-1 1.15 6.65 13.3 4-0 2-0 44 56 3 - 2

SCC
21:00 FC DUNDEE - MOTHERWELL 60 24 16 f1 3.05 3.15 2.25 1-0 2-0 49 51 0 - 2

SCC
21:00 GREENOCK MORTON - DUMBARTON 39 41 20 cX1-1 1.40 4.05 7.75 0-0 1-0 65 35 3 - 0

SCC
21:00 HEARTS - ST JOHNSTONE 48 33 19 c1X-1 1.90 3.20 3.90 1-0 2-0 52 48 3 - 0

TH1
18:00 BANGKOK UNITED - MUANG THONG UNITED 49 29 22 f1X 2.15 3.80 2.80 2-1 2-0 41 59 2 - 3

TH1
19:00 CHAINAT - SUPHANBURI 59 30 12 f1 1.90 3.85 3.25 1-1 1-0 45 55 0 - 0

TR1
21:59 BESIKTAS - KARDEMIR 77 19 4 c1-1 1.12 7.40 16.4 4-0 2-0 44 56 5 - 0

TR1
19:00 GENCLERBIRLIGI - TRABZONSPOR 31 28 41 f21 2.75 3.15 2.45 0-1 0-2 52 48 0 - 0

TR1
16:30 GOZTEPE - OSMANLISPOR 39 28 33 f12 1.80 3.40 4.10 1-0 2-0 49 51 3 - 3

TR2
16:00 BOLUSPOR - MANISASPOR 66 21 13 c1-1 1.40 4.20 6.90 2-0 1-0 47 53 3 - 0

TR2
16:00 ELAZIGSPOR - DENIZLISPOR 48 30 22 c1X-1 1.80 3.35 4.15 1-0 2-0 51 49 1 - 0

TR2
18:30 RIZESPOR - ALTINORDU 74 20 6 f1 1.60 3.70 5.05 2-0 4-0 44 56 0 - 3

FIC
17:00 LAHTI - JJK JYVASKYLA 66 21 13 c1-1 1.20 5.85 9.80 1-0 2-0 49 51 4 - 2

FGC
20:00 BANIK OSTRAVA - SLAVIA PRAGUE 34 28 38 c21-2 3.80 4.25 1.70 1-0 0-1 49 51 2 - 3

FGC
20:00 BOHEMIANS 1905 - RUZOMBEROK 51 30 19 c1X-1 2.40 3.55 2.55 1-0 2-0 51 49 1 - 0

FGC
20:00 CELJE - ZEMUN 39 34 27 c1X-1 2.25 3.50 2.75 1-0 1-1 55 45 3 - 0

FGC
21:00 CUKARICKI - BROMMAPOJKARNA 53 30 17 f1X 3.35 3.45 2.00 2-0 1-0 46 54 1 - 2

FGC
20:00 DJURGARDEN - BODO 53 32 15 c1X-1 1.55 4.20 4.75 4-0 3-0 35 65 3 - 1

FGC
18:00 DUNAJSKA - ZALAEGERSZEG 46 28 26 c1X-1 1.65 4.10 4.10 1-0 2-0 53 47 1 - 0

FGC
18:00 ELFSBORG - ORGRYTE 53 31 16 c1X-1 1.55 3.95 5.00 4-0 2-0 43 57 1 - 0

FGC
19:00 FLORA TAL. - HJK HELSINKI 36 28 36 f12 4.30 4.60 1.55 0-1 0-2 47 53 1 - 1

FGC
19:30 GORICA - TRIGLAV 50 29 21 f1X 1.85 3.85 3.45 1-0 2-0 49 51 1 - 2

FGC
18:30 GYIRMOT - SENICA 52 30 18 f1X 1.85 3.55 3.65 1-0 2-0 51 49 2 - 3

FGC
18:00 HACKEN - SHANDONG 24 27 49 f2 1.40 4.40 6.60 0-1 0-2 47 53 3 - 0

FGC
20:00 HELSINGBORG - VARNAMO 53 31 16 c1X-1 1.50 3.85 5.85 2-0 1-0 45 55 3 - 1

FGC
19:00 IK FREJ TABY - HAMMARBY 17 32 51 f2X 4.25 4.15 1.60 0-2 0-1 45 55 4 - 1

FGC
18:00 KIL TOPPFOTBALL - NYBERGSUND 28 32 40 f2X 1.55 4.45 4.45 1-2 0-2 42 58 4 - 0

FGC
20:00 KRASNODAR - HEBEI FORTUNE 53 32 15 c1X-1 1.45 4.10 6.10 4-0 2-0 44 56 7 - 1

FGC
18:00 LANDSKRONA - FALKENBERG 51 29 20 f1X 2.65 3.55 2.30 2-0 1-0 42 58 1 - 3

FGC
21:00 LOKOMOTIV MOS - FERENCVAROSI 53 31 16 f1X 1.75 3.65 4.05 2-0 1-0 48 52 1 - 2

FGC
21:59 METTA RIGA - TALLINNA KALEV 38 40 22 cX1-X 2.25 3.75 2.60 1-0 1-1 54 46 2 - 2

FGC
20:00 MJONDALEN - FRAM REYK. 36 50 14 cX1-1 1.25 5.65 10.3 3-0 3-1 38 62 6 - 0

FGC
20:00 MLADA - C.BUDEJOVICE 51 31 18 c1X-1 1.40 4.60 6.65 4-0 2-0 44 56 4 - 0

FGC
19:00 SANDNES - BRYNE 35 26 39 c21-1 1.55 4.10 5.20 0-1 0-2 48 52 2 - 0

FGC
19:00 SIGMA OLOMOUC - LIBEREC 44 38 18 f1X 2.45 3.30 2.70 2-0 2-1 45 55 1 - 2

FGC
20:30 SLOVACKO - RUAN TOSNO 17 32 51 c2X-2 2.40 3.35 2.65 0-2 0-1 48 52 1 - 2

FGC
18:00 SPARTAK TRNAVA - KARVINA 34 29 37 c21-1 2.45 3.50 2.55 1-0 0-1 51 49 3 - 1

FGC
20:00 SUNDSVALL - LEVANGER FK 53 32 15 c1X-X 4-0 3-0 36 64 0 - 0

FGC
17:00 TEREK GROZNI - HONVED 53 32 15 c1X-X 4-0 3-0 36 64 1 - 1

FGC
15:00 ZENIT - MARIBOR 53 32 15 c1X-1 1.50 4.60 5.10 2-0 4-0 45 55 3 - 1

FGC
19:00 ZLIN - SLOVAN BRAT. 53 31 16 c1X-1 2.05 3.45 3.15 3-0 4-0 39 61 3 - 2

CL1
03:00 DEPORTES IQUIQUE - UN. DE CHILE 14 26 60 c2-2 3.40 3.30 2.05 0-2 0-1 47 53 1 - 2

CL1
05:30 DEPORTES TEMUCO - UN. CONCEPCION 45 37 18 c1X-X 1.95 3.30 3.60 2-0 2-1 48 52 1 - 1

 

หมายเหตุ : 1=เจ้าบ้านชนะ 2=ทีมเยือนชนะ X=เสมอ 1X=เจ้าบ้านชนะครึ่งแรก 2X=ทีมเยือนชนะครึ่งแรก X1=เจ้าบ้านชนะครึ่งหลัง X2=ทีมเยือนชนะครึ่งหลัง

 

close advertisement
close advertisement
close advertisement