ทีเด็ดรอบโลก

     รับชมทีเด็ดรอบโลก ที่มีความแม่นยำสุดๆ มีการให้ทรรศนะอัตราต่อรอง การทายผลผู้ชนะ ความน่่าจะเป็น เปอร์เซอร์ชนะ ทีมใดมีโอกาสชนะมากชนะน้อยรายงานผลเป็นตัวเลขเข้าใจง่ายไม่ซับซ้อน มีการทายผลสกอร์ล่วงหน้า ให้ทีเด็ดฟุตบอลกันล่วงหน้าหลายวัน จัดเรียงเป็นตารางทุกวันจันทร์ถึงอาทิตย์ โดยท่านสามารถคลิ๊กเลือกรับทีเด็ดล่วงหน้าได้ที่วันที่ด้านบนของตารางได้เลยครับ อัพเดทรวดเร็ว ทันใจ มีการสรุปผลบอลหลังการแข่งขันกันวันต่อวัน ทำให้ท่านไม่พลาดผลบอลนัดสำคัญๆทุกคู่ ทุกแมทช์ ทุกสนาม ทุกลีก ทั่วโลก

ชื่อลีก
(LEAGUE)
เวลา ชื่อทีมแข่งขัน(MATCHES)
(เจ้าบ้าน/ทีมเยือน)
ความน่าจะเป็น
PREDICTION(%)
ทีเด็ด
(TIPS)
ราคาบอล
(1X2 Odds)
ทำนายผล ต่ำ/สูง
(2.5-/2.5+)
สรุปผล
(Result)

EN1
18:00 BOLTON - PETERBOROUGH 75 20 5 a1 1.45 4.20 6.70 2-0 1-0 47 53  - 

EN1
18:00 BRISTOL ROVERS - MILLWALL 40 28 32 a12 3.30 3.35 2.05 1-0 2-0 51 49  - 

EN1
18:00 CHARLTON - SWINDON 75 20 5 a1 1.70 3.65 4.35 2-0 1-0 48 52  - 

EN1
18:00 FLEETWOOD - PORT VALE 40 29 31 a12 1.65 3.85 4.60 1-0 2-0 53 47  - 

EN1
18:00 NORTHAMPTON - GILLINGHAM 42 28 30 a12 3.05 3.55 2.05 1-0 2-0 49 51  - 

EN1
18:00 OXFORD - SHREWSBURY 42 29 29 a1X 1.75 3.55 4.20 1-0 1-1 52 48  - 

EN1
18:00 ROCHDALE - BRADFORD 34 29 37 a21 2.05 3.40 3.20 1-0 0-1 52 48  - 

EN1
18:00 SCUNTHORPE - COVENTRY 48 28 24 a1X 1.60 3.70 5.00 1-0 2-0 52 48  - 

EN1
18:00 SHEFFIELD UNI - CHESTERFIELD 54 25 21 a1 1.20 5.95 11.8 1-0 2-0 49 51  - 

EN1
18:00 SOUTHEND - BURY 48 29 23 a1X 1.65 3.75 4.50 1-0 2-0 51 49  - 

EN1
18:00 WALSALL - MILTON 37 28 35 a12 2.55 3.30 2.50 0-1 0-2 52 48  - 

EN1
18:00 WIMBLEDON - OLDHAM 38 30 32 a12 2.20 3.15 3.20 1-0 2-0 55 45  - 

ENP
20:05 EVERTON - CHELSEA 31 30 39 a21 3.85 3.40 1.85 0-1 0-2 48 52  - 

ENP
18:00 MANCHESTER UNITED - SWANSEA 77 19 4 a1 1.25 5.15 9.85 4-0 2-0 45 55  - 

ENP
20:05 MIDDLESBROUGH - MANCHESTER CITY 21 28 51 a2 8.40 4.70 1.30 0-1 0-2 48 52  - 

ENP
22:30 TOTTENHAM - ARSENAL 40 28 32 a12 1.90 3.50 3.55 0-1 0-2 47 53  - 

AL1
21:00 GJIROKASTER - SKENDERBEU 25 31 44 a2X 0-1 0-2 54 46  - 

AL1
24:00 TEUTA - FLAMURTARI 39 29 32 a12 1-0 2-0 57 43  - 

AM1
20:00 PYUNIK - BANANTS 40 29 31 a12 1.85 3.40 3.90 1-0 2-0 54 46  - 

AR1
03:00 ATLETICO TUCUMAN - RIVER PLATE 21 28 51 a2 0-1 0-2 51 49  - 

AR1
05:10 BOCA JUNIORS - ARSENAL SAR 70 21 9 a1 1.20 5.55 12.7 2-0 1-0 49 51  - 

AR1
02:00 GODOY CRUZ - SAN MARTIN SJ 77 19 4 a1 2.05 3.05 3.60 4-0 3-0 39 61  - 

AR1
05:30 OLIMPO - ATLETICO RAFAELA 48 28 24 a1X 2.15 2.95 3.45 1-0 2-0 54 46  - 

AR1
03:00 ROSARIO - ALDOSIVI 76 19 5 a1 1.55 3.55 6.10 2-0 1-0 48 52  - 

AR2
03:00 ALL BOYS - NUEVA CHICAGO 38 30 32 a12 0-1 0-2 54 46  - 

AR2
01:45 ARGENTINOS - BROWN DE ADROGUE 67 22 11 a1 1.50 3.60 6.45 2-0 3-0 46 54  - 

AR2
03:00 ATLETICO PARANA - CHACARITA 40 28 32 a12 0-1 0-2 56 44  - 

AR2
03:00 BOCA UNIDOS - FLANDRIA 67 22 11 a1 1-0 2-0 53 47  - 

AR2
03:00 CRUCERO DEL NORTE - ESTUDIANTES S.L. 71 20 9 a1 2.15 2.95 3.45 2-0 3-0 45 55  - 

AR2
03:00 DOUGLAS HAIG - CRUCERO DEL NORTE 56 25 19 a1 1-0 2-0 54 46  - 

AR2
03:00 FERRO CARRIL OESTE - GIMNASIA DJ 71 20 9 a1 2-0 3-0 45 55  - 

AR2
03:00 GIMNASIA DJ - ALL BOYS 45 31 24 a1X 2.30 2.85 3.20 1-0 2-0 56 44  - 

AR2
03:00 GUILLERMO BROWN - ARGENTINOS 34 30 36 a21 1-0 0-1 56 44  - 

AR2
01:40 LOS ANDES - FERRO CARRIL OESTE 31 31 38 a21 2.30 2.85 3.20 1-1 0-1 57 43  - 

AR2
03:00 SAN MARTIN - DOUGLAS HAIG 37 30 33 a12 2.40 2.85 3.05 1-0 0-1 56 44  - 

AR2
03:00 VILLA DALMINE - SAN MARTIN 40 28 32 a12 1-0 2-0 54 46  - 

AT1
21:30 ADMIRA WACKER - RAPID WIEN 21 28 51 a2 3.75 3.35 1.90 0-1 0-2 49 51  - 

AU1
14:00 MELBOURNE VICTORY - BRISBANE ROAR 40 28 32 a12 1.80 3.65 3.95 1-0 2-1 48 52  - 

BG1
21:45 MONTANA - BOTEV PLOVDIV 36 28 36 a12 5.85 4.30 1.45 1-0 2-0 50 50  - 

BG2
21:00 BANSKO - OBORISHTE 31 29 40 a21 0-1 0-2 51 49  - 

BG2
21:00 BOTEV GALABOVO - BOTEV VRATSA 37 30 33 a12 1-0 2-0 53 47  - 

BG2
21:00 NESEBAR - SPARTAK PLEVEN 45 27 28 a12 1-0 2-0 49 51  - 

BG2
21:00 TSARKO SELO - SEPTEMVRI SIMITLI 35 27 38 a21 0-1 0-2 48 52  - 

BGo
02:00 VILA NOVA - GOIAS 29 26 45 a21 2.70 3.25 2.40 0-1 0-2 52 48  - 

BE1
19:30 AA GENT - ANDERLECHT 33 29 38 a21 2.40 3.30 2.65 1-0 0-1 49 51  - 

BE1
01:00 MOUSCRON - ROESELARE 73 20 7 a1 1.80 3.50 3.95 2-0 1-0 45 55  - 

BE1
22:59 OOSTENDE - CHARLEROI 65 21 14 a1 1.85 3.40 4.00 2-0 1-0 48 52  - 

BCa
02:00 FLUMINENSE - FLAMENGO 27 28 45 a2X 2.60 3.20 2.50 0-1 0-2 52 48  - 

BPa
02:00 PONTE PRETA - CORINTHIANS 35 30 35 a12 2.35 3.25 2.85 0-1 0-2 54 46  - 

BPr
02:00 ATLETICO PR - CORITIBA 39 38 23 a1X 2.25 3.20 3.05 1-0 1-1 57 43  - 

BRC
02:00 BAHIA - VITORIA SALVADOR 36 36 28 a1X 1.85 3.40 3.85 1-1 2-1 46 54  - 

BRC
02:00 SANTA CRUZ RECIFE - SPORT RECIFE 28 26 46 a21 0-1 0-2 50 50  - 

BRN
02:00 BAHIA - VITORIA SALVADOR 36 36 28 a1X 2.00 3.35 3.35 1-1 2-1 46 54  - 

BA1
22:00 METALLEGHE JAIJCE - VITEZ 46 33 21 a1X 2.20 3.10 3.20 1-0 2-0 58 42  - 

BA1
22:00 OLIMPIK SAR. - SIROKI 30 29 41 a21 2.20 3.45 2.85 0-1 0-2 52 48  - 

BA1
22:00 SLOBODA TUZLA - ZELJEZNICAR 42 29 29 a1X 3.35 3.25 2.05 1-0 1-1 56 44  - 

BCt
02:00 AVAI - CHAPECOENSE 19 27 54 a2 2.50 3.30 2.55 0-1 0-2 52 48  - 

FR1
20:00 CAEN - MARSEILLE 29 27 44 a21 3.25 3.20 2.10 0-1 0-2 51 49  - 

FR1
22:00 DIJON - BORDEAUX 30 27 43 a21 2.90 3.20 2.35 0-1 0-2 48 52  - 

FR1
02:00 NICE - PARIS SG 16 26 58 a2 5.40 3.85 1.55 0-2 0-1 46 54  - 

DE1
20:30 AUGSBURG - HAMBURGER SV 46 31 23 a1X 2.45 3.15 2.70 1-0 2-0 50 50  - 

DE1
22:30 HOFFENHEIM - EINTRACHT FRANK 52 26 22 a1 1.60 3.75 5.00 1-0 2-0 49 51  - 

DE2
18:30 1860 MUNCHEN - BRAUNSCHWEIG 39 30 31 a12 2.60 3.15 2.55 1-0 2-0 55 45  - 

DE2
18:30 ERZGEBIRGE - WURZBURGER 34 30 36 a21 2.15 3.10 3.30 1-0 0-1 56 44  - 

DE2
18:30 HANNOVER - FOR. DUSSELDORF 77 19 4 a1 1.55 3.80 5.35 4-0 3-0 36 64  - 

GE1
18:30 DILA GORI - SAMTREDIA 61 35 4 a1X 2.40 3.25 2.70 4-0 3-0 39 61  - 

GE1
16:30 KOLKHETI - DINAMO BAT. 32 30 38 a21 2.55 3.20 2.55 1-0 0-1 56 44  - 

GE1
20:30 TORPEDO KUT. - DINAMO TBL. 33 30 37 a21 2.55 3.20 2.55 1-0 0-1 53 47  - 

DK1
22:59 BRONDBY - SONDERJYSKE 69 21 10 a1 1.60 3.70 5.05 2-0 1-0 48 52  - 

DK1
21:00 FC KOPENHAGEN - LYNGBY 76 19 5 a1 1.30 4.65 8.55 2-0 4-0 47 53  - 

DK1
18:00 VIBORG - AALBORG 34 30 36 a21 2.55 3.25 2.60 1-0 0-1 52 48  - 

CH1
21:00 GRASSHOPPERS - LUGANO 75 20 5 a1 2.05 3.40 3.25 4-0 3-0 38 62  - 

CH1
18:45 ST GALLEN - YOUNG BOYS 37 29 34 a12 3.60 3.60 1.85 0-1 0-2 48 52  - 

CH1
18:45 THUN - SION 31 30 39 a21 2.50 3.40 2.55 0-1 0-2 46 54  - 

GR1
22:59 ASTERAS TR - IRAKLIS 76 19 5 a1 1.70 3.60 4.30 2-0 1-0 50 50  - 

GR1
22:59 ATROMITOS ATH - PLATANIAS 48 29 23 a1X 1.65 3.60 4.75 1-0 2-0 56 44  - 

GR1
22:59 PANATHINAIKOS - LARISA 77 19 4 a1 1.20 5.65 11.2 2-0 4-0 48 52  - 

GR1
22:59 PANIONIOS - LEVADIAKOS 50 27 23 a1 1.40 4.50 6.15 1-0 2-0 55 45  - 

GR1
22:59 PAOK - KASSIOPI 76 19 5 a1 1.07 8.60 23.9 2-0 4-0 47 53  - 

GR1
22:59 PAS GIANNINA - AEK ATHENS 34 31 35 a21 5.30 3.55 1.60 0-1 0-2 54 46  - 

GR1
22:59 XANTHI - VERIA 75 20 5 a1 1.55 3.85 5.30 3-0 4-0 42 58  - 

GR2
21:00 AIGINIAKOS - CHANIA 40 28 32 a12 1.50 3.80 5.90 1-0 2-0 52 48  - 

GR2
21:00 ANAGENNISI K - KALLITHEA 40 28 32 a12 1.70 3.25 5.05 1-0 2-0 55 45  - 

GR2
21:00 KISSAMIKOS - TRIKALA 35 30 35 a12 1-0 0-1 58 42  - 

GR2
21:00 PANEGIALIOS - SPARTI 34 31 35 a21 1-0 0-1 57 43  - 

GR2
21:00 PANSERRAIKOS - ARIS 28 26 46 a21 9.80 4.35 1.30 0-1 0-2 51 49  - 

GR3
21:00 ACHAIKI - PANARGIAKOS 68 22 10 a1 2-0 3-0 47 53  - 

GR3
21:00 ACHILLEAS NEOK. - PIERIKOS 37 31 32 a12 1-0 2-0 54 46  - 

GR3
21:00 AEEK CHANION - RHODOS 68 22 10 a1 2-0 3-0 47 53  - 

GR3
21:00 ALMOPOS ARIDEAS - DOXA DR 35 32 33 a12 1-0 2-0 56 44  - 

GR3
21:00 AMVRAKIA KOSTAKIS - RIGAS FEREOS 68 21 11 a1 2-0 3-0 45 55  - 

GR3
21:00 APE LAGKADA - KAMPANIAKOS 40 29 31 a12 1-0 2-0 50 50  - 

GR3
21:00 APPOLON KALAM. - EORDAIKOS 50 27 23 a1 1-0 3-0 46 54  - 

GR3
17:45 APPOLON LARISA - APOLLONIO_ISTIAIA 56 25 19 a1 1-0 2-0 48 52  - 

GR3
21:00 ASTERAS AMALIADAS - PANARKADIKOS 39 31 30 a1X 1-0 1-1 58 42  - 

GR3
17:45 DIAGORAS SEVASTIS - AE KARAISKAKIS 46 30 24 a1X 1-0 2-0 53 47  - 

GR3
21:00 DOXA MEGALOPOLI - CHALKIS 67 22 11 a1 2-0 3-0 47 53  - 

GR3
18:30 ERGOTELIS - PANTHIRAIKOS 42 30 28 a1X 1-0 2-0 55 45  - 

GR3
19:00 ERMIS ZONIANON - KIFISIA 42 30 28 a1X 1-0 1-1 54 46  - 

GR3
21:00 ETHNIKOS FILIP. - OLYMPIAKOS V 38 32 30 a1X 1-0 0-0 59 41  - 

GR3
21:00 FOSTIRAS - PAMVOUPRASIAKOS 69 21 10 a1 2-0 3-0 46 54  - 

GR3
18:30 IALYSOS RHODOS - IONIKOS NIKAIAS 38 31 31 a1X 1-0 1-1 53 47  - 

GR3
21:00 ILISIAKOS - ATSALENIOS 42 30 28 a1X 1-0 1-1 52 48  - 

GR3
21:00 KARDIA - DOXA PROSKINITON 46 29 25 a1X 1-0 1-1 52 48  - 

GR3
21:00 MAKEDONIKOS FOUFAS - NAOUSA 67 22 11 a1 2-0 3-0 47 53  - 

GR3
21:00 NIKI VOLOY - MAVROI AETOI 46 29 25 a1X 1-0 2-0 54 46  - 

GR3
21:00 ORFEAS XANTHI - NESTOS 31 33 36 a2X 1-1 0-1 54 46  - 

GR3
21:00 PONTIOI VTOLAKKOU - KAVALA 37 31 32 a12 1-0 0-1 50 50  - 

GR3
21:00 PROODEFTIKI - ETHNIKOS PIR. 21 29 50 a2X 0-1 0-2 52 48  - 

GR3
21:00 PYDNA - THESPROTOS 48 28 24 a1X 1-0 2-0 54 46  - 

GR3
21:00 THIVA - PANACHAIKI 2005 48 28 24 a1X 2-1 2-0 47 53  - 

GR3
21:00 THYELLA RAFINAS - AGIOS IEROTHEOS 31 32 37 a2X 1-1 0-1 54 46  - 

GR3
21:00 TILIKRATIS - ASTERAS PETRITI 39 30 31 a12 0-1 0-2 52 48  - 

GR3
21:00 ZEVGOLATEIO - ERMIONIDA 34 32 34 a12 1-0 0-1 57 43  - 

US1
07:00 DALLAS - PORTLAND 65 24 11 a1 1.65 3.60 4.75 2-0 3-0 43 57  - 

US1
07:30 KANSAS CITY - SALT LAKE 70 20 10 a1 1.55 3.70 5.45 2-0 3-0 42 58  - 

US1
09:30 LOS ANGELES - PHILADELPHIA 60 24 16 a1 1.75 3.50 4.25 1-0 2-0 47 53  - 

US1
09:00 SEATTLE - NEW ENGLAND 54 25 21 a1 1.65 3.60 4.75 1-0 2-0 49 51  - 

US2
09:00 SAN FRANCISCO - NEW YORK COSMOS 52 27 21 a1 3.10 3.00 2.30 1-0 2-0 51 49  - 

JP1
12:00 ALBIREX NIIGATA - KASHIWA 34 29 37 a21 3.40 3.30 2.05 1-0 0-1 52 48  - 

JP1
13:00 ARDIJA OMIYA - URAWA RD 27 25 48 a21 7.25 4.20 1.40 0-1 0-2 51 49  - 

JP1
17:00 CEREZO OSAKA - FRONTALE KAWAS. 48 28 24 a1X 2.50 3.15 2.65 1-0 2-0 54 46  - 

JP1
13:00 FC TOKYO - HIROSHIMA 36 28 36 a12 1.95 3.30 3.60 1-0 2-0 51 49  - 

JP1
13:00 JUBILO IWATA - SAPPORO 50 27 23 a1 2.15 3.15 3.25 1-0 2-0 53 47  - 

JP1
14:00 KASHIMA - SAGAN TOSU 63 23 14 a1 1.70 3.45 4.65 1-0 2-0 50 50  - 

JP1
15:00 MARINOS YOKOH. - GAMBA OSAKA 39 29 32 a12 2.30 3.25 2.85 1-0 2-0 51 49  - 

JP1
11:00 SHIMIZU - SENDAI 46 33 21 a1X 2.00 3.30 3.45 1-0 2-0 50 50  - 

JP1
14:00 VISSEL KOBE - KOFU 67 22 11 a1 1.70 3.45 4.90 2-0 1-0 49 51  - 

IN1
20:35 SHILLONG LAJONG - AIZAWL FC 50 27 23 a1 5.40 3.10 1.70 1-0 2-0 53 47  - 

IS1
02:15 AKRANES - HAFNARFJORDUR 12 27 61 a2 6.00 4.50 1.45 0-4 0-3 37 63  - 

IS1
02:15 VALUR - VIKINGUR OLAF. 76 19 5 a1 1.35 4.70 7.10 4-0 3-0 36 64  - 

IS1
24:00 VESTMANNAEYJAR - FJOLNIR 45 26 29 a12 2.70 3.50 2.35 1-0 2-0 43 57  - 

ES1
21:15 BETIS - ALAVES 75 20 5 a1 2.20 3.05 3.20 3-0 4-0 42 58  - 

ES1
01:45 CELTA VIGO - ATHLETIC BILBAO 37 28 35 a12 3.30 3.30 2.05 1-0 0-1 52 48  - 

ES1
23:30 EIBAR - LEGANES 63 23 14 a1 1.75 3.40 4.30 1-0 2-0 50 50  - 

ES1
17:00 OSASUNA - DEP. LA CORUNA 32 27 41 a21 3.30 3.35 2.05 0-1 0-2 50 50  - 

ES2
17:00 ALCORCON - CADIZ 45 32 23 a1X 2.20 2.90 3.50 1-0 2-0 56 44  - 

ES2
22:59 CORDOBA - MIRANDES 48 28 24 a1X 1.80 3.30 4.25 1-0 2-0 53 47  - 

ES2
21:00 LUGO - GIRONA 35 29 36 a21 2.60 3.05 2.70 1-0 0-1 55 45  - 

ES2
01:00 SEVILLA B - MALLORCA 65 22 13 a1 2.25 3.05 3.15 2-0 2-1 47 53  - 

IT1
20:00 BOLOGNA - UDINESE 37 28 35 a12 2.25 3.20 3.00 1-0 0-1 54 46  - 

IT1
20:00 CAGLIARI - PESCARA 60 23 17 a1 1.70 3.80 4.10 2-0 1-0 45 55  - 

IT1
20:00 CROTONE - AC MILAN 19 28 53 a2 4.65 3.65 1.65 0-2 0-1 50 50  - 

IT1
20:00 EMPOLI - SASSUOLO 37 29 34 a12 2.15 3.20 3.15 0-1 0-2 52 48  - 

IT1
20:00 GENOA - CHIEVO 77 19 4 a1 1.85 3.35 3.90 4-0 3-0 36 64  - 

IT1
01:45 INTER MILAN - NAPOLI 70 20 10 a1 2.85 3.35 2.25 2-0 3-0 42 58  - 

IT1
20:00 PALERMO - FIORENTINA 18 26 56 a2 5.85 4.15 1.50 0-2 0-1 47 53  - 

IT1
17:30 ROMA - LAZIO 49 38 13 a1X 1.75 3.65 4.15 1-0 2-0 47 53  - 

IT2
22:30 NOVARA - BRESCIA 74 20 6 a1 2.00 3.15 3.60 3-0 4-0 41 59  - 

CN1
18:35 CHONGQING LIFAN - SHANGHAI SIPG 16 26 58 a2 4.45 3.70 1.70 0-2 0-1 47 53  - 

KE1
17:00 THIKA UND - WESTERN STIMA 37 32 31 a1X 2.25 3.05 3.20 1-0 1-1 60 40  - 

CO1
02:00 AGUILAS DORADAS - BUCARAMANGA 48 31 21 a1X 2.10 3.00 3.50 1-0 2-0 56 44  - 

CO1
04:00 ALIANZA PETROLERA - CORTULUA 34 30 36 a21 1-0 0-1 55 45  - 

CO1
05:15 AMERICA DE CALI - TIGRES BOGOTA 76 19 5 a1 1.55 3.70 6.05 4-0 2-0 38 62  - 

CO1
06:00 JUNIOR BARRANQUILL - INDEP. MEDELLIN 42 28 30 a12 2.45 3.10 2.85 1-0 2-0 53 47  - 

CO1
07:45 LA EQUIDAD - DEPORTIVO CALI 31 29 40 a21 2.45 3.10 2.85 0-1 1-0 52 48  - 

CO1
04:00 LOS MILLONARIOS - ATLETICO HUILA 77 19 4 a1 1.45 4.00 6.70 4-0 3-0 38 62  - 

HR1
20:00 ISTRA - HAJDUK 25 30 45 a2X 5.85 3.90 1.50 0-1 0-2 53 47  - 

HR1
24:00 SPLIT - SLAVEN 40 41 19 aX1 2.70 3.00 2.55 0-0 1-0 65 35  - 

CY1
20:00 AEK LARNACA - APOLLON LIMASSOL 25 30 45 a2X 1.95 3.30 3.70 0-2 0-3 44 56  - 

CY1
22:00 AEL LIMASSOL - APOEL 37 30 33 a12 4.45 3.55 1.70 0-1 0-2 53 47  - 

CY1
22:59 NEA SALAMIS - ETHNIKOS ACHNAS 34 29 37 a21 2.35 3.40 2.75 1-0 0-1 50 50  - 

BY1
23:30 GOMEL - SLUTSKSAKHAR SLUTS 43 34 23 a1X 2.10 3.15 3.35 1-0 2-0 57 43  - 

BY1
22:59 GORODEYA - DINAMO MINSK 32 28 40 a21 3.65 3.35 1.95 0-1 0-2 55 45  - 

BY1
20:30 TORPEDO ZHODINO - DNEPR MOGILEV 65 21 14 a1 1.70 3.50 4.80 2-0 1-0 47 53  - 

LV1
22:00 JELGAVA - FC RIGA 65 22 13 a1 2.70 3.30 2.45 2-0 3-0 48 52  - 

LV1
20:00 VENTSPLIS - RIGAS FUTBOLA 38 29 33 a12 1.70 3.50 4.80 1-0 2-0 54 46  - 

MX1
07:06 CD GUADALAJARA - CLUB LEON 48 30 22 a1X 2.05 3.30 3.40 1-0 2-0 50 50  - 

MX1
24:00 CD TOLUCA - QUERETARO FC 46 29 25 a1X 1.75 3.50 4.40 1-0 1-1 50 50  - 

MX1
09:00 CLUB AMERICA - ATLAS 75 20 5 a1 1.85 3.50 3.90 3-0 4-0 40 60  - 

MX1
07:00 MONARCAS MORELIA - PUMAS UNAM 73 20 7 a1 2.00 3.35 3.45 3-0 2-0 41 59  - 

MX1
07:00 PACHUCA CF - CRUZ AZUL 53 26 21 a1 1.85 3.40 4.00 1-0 2-0 51 49  - 

MX1
06:00 PUEBLA - NECAXA 34 29 37 a21 2.35 3.20 2.80 1-0 0-1 52 48  - 

MX1
07:00 TIGRES UANL - CLUB TIJUANA 77 19 4 a1 1.90 3.35 3.75 4-0 3-0 36 64  - 

MD1
21:00 DACIA CHISINAU - PETROCUB 76 19 5 a1 2-0 4-0 46 54  - 

MD1
21:00 MILSAMI - SAXAN 77 19 4 a1 4-0 3-0 35 65  - 

MD1
21:00 OLIMPIA BALTI - DINAMO AUTO 64 22 14 a1 1-0 2-0 47 53  - 

MD1
20:00 SHERIFF - SPERANTA NISPORENI 77 19 4 a1 1.20 6.10 11.2 2-0 4-0 46 54  - 

MD1
21:00 ZIMBRU - ACADEMIA CHISINAU 40 37 23 a1X 1-0 1-1 54 46  - 

ZA1
20:00 AJAX CAPE TOWN - PLATINUM STARS 48 32 20 a1X 1-0 2-0 54 46  - 

ZA1
20:00 BAROKA - BLOEMFONTEIN 28 28 44 a21 0-1 0-2 55 45  - 

NG1
22:00 BUKOLA BABES - NIGER TORNADOES 27 27 46 a21 0-1 0-2 58 42  - 

NG1
22:00 ENUGU RANGERS INTE - NASARAWA 71 21 8 a1 2-0 3-0 46 54  - 

NG1
22:00 ENYIMBA INTERNATIO - PLATEAU UNITED 48 29 23 a1X 1-0 2-0 58 42  - 

NG1
22:00 KANO PILLARS - LOBI STARS 72 20 8 a1 2-0 3-0 45 55  - 

NG1
22:00 MFM F.C. - IFEANYI 51 27 22 a1 1-0 2-0 54 46  - 

NG1
22:00 RIVERS UNITED - AKWA 72 20 8 a1 2-0 3-0 46 54  - 

NG1
22:00 SHOOTING STARS - SUNSHINE STARS 49 28 23 a1X 1-0 2-0 54 46  - 

NG1
22:00 SUNSHINE STARS - ENUGU RANGERS INTE 48 29 23 a1X 1-0 2-0 55 45  - 

NG1
22:00 WIKKI TOURIST - EL KANEMI WARRIORS 73 20 7 a1 2-0 3-0 45 55  - 

KR1
13:00 DAEGU FC - FC SEOUL 29 26 45 a21 3.80 3.30 1.90 0-1 0-2 49 51  - 

KR1
13:00 GWANGJU - JEONBUK 21 29 50 a2X 4.05 3.25 1.85 0-1 0-2 52 48  - 

KR1
15:00 INCHEON - ULSAN 31 30 39 a21 2.90 3.05 2.35 0-1 0-2 53 47  - 

KR1
13:00 JEJU - SUWON SAMSUNG 42 27 31 a12 2.05 3.15 3.45 1-0 2-0 48 52  - 

NO1
22:59 AALESUND - TROMSO 42 27 31 a12 2.10 3.40 3.20 1-0 2-0 47 53  - 

NO1
22:59 KRISTIANSUND - STROMSGODSET 37 29 34 a12 3.35 3.35 2.00 0-1 0-2 52 48  - 

NO1
01:00 ODD GRENLAND - VALERENGA 75 20 5 a1 1.85 3.55 3.80 4-0 3-0 37 63  - 

NO1
22:59 SANDEFJORD - MOLDE 40 28 32 a12 3.90 3.50 1.85 0-1 0-2 46 54  - 

NO1
22:59 SOGNDAL - LILLESTROM 73 20 7 a1 2.15 3.30 3.05 3-0 2-0 41 59  - 

NO1
22:59 STABAEK - HAUGESUND 40 28 32 a12 2.25 3.40 2.85 1-0 2-0 49 51  - 

NO2
20:00 MJONDALEN - KIL TOPPFOTBALL 72 20 8 a1 1.85 3.55 3.70 3-0 2-0 41 59  - 

NO2
22:59 RANHEIM - ASANE 46 28 26 a1X 1.75 3.55 4.10 1-0 2-0 50 50  - 

NO2
22:59 SANDNES - TROMSDALEN UIL 68 21 11 a1 1.50 4.00 5.70 2-0 1-0 48 52  - 

NO2
22:59 STROMMEN - ARENDAL 53 25 22 a1 1.75 3.60 4.15 2-0 1-0 47 53  - 

NO2
22:59 ULLENSAKER - FREDRIKSTAD 51 32 17 a1X 2.10 3.35 3.15 2-0 2-1 42 58  - 

UA1
18:00 OLIMPIK DONETSK - ZORYA LUHANSK 35 29 36 a21 3.50 3.25 2.00 0-1 1-0 54 46  - 

UA1
21:00 SACHTOR DONETSK - OLEKSANDRIYA 77 19 4 a1 1.15 6.35 12.7 4-0 2-0 44 56  - 

UA1
18:00 VOLYN - DNIPRO 31 28 41 a21 2.65 3.10 2.60 0-1 0-2 52 48  - 

NLC
22:59 AZ ALKMAAR - VITESSE 16 26 58 a2 2.30 3.40 2.80 0-2 0-3 42 58  - 

UY1
01:30 EL TANQUE - DANUBIO 15 26 59 a2 2.60 3.40 2.40 0-2 0-1 47 53  - 

UY1
04:00 NACIONAL MONT. - RAMPLA 67 22 11 a1 1.30 4.90 8.25 2-0 1-0 49 51  - 

UY1
01:30 RACING MONT. - PLAZA COLONIA 49 31 20 a1X 2.55 3.35 2.55 1-0 2-0 50 50  - 

UY1
01:30 WANDERERS MONT. - DEFENSOR 40 28 32 a12 2.25 3.40 2.85 0-1 0-2 51 49  - 

PL1
20:30 JAGIELLONIA - POGON 53 25 22 a1 1.75 3.50 4.15 1-0 2-0 51 49  - 

PL1
22:59 LEGIA WARSAWA - WISLA KRAKOW 75 20 5 a1 1.45 4.10 6.20 2-0 4-0 45 55  - 

PT1
22:00 AROUCA - MOREIRENSE 55 25 20 a1 2.45 2.95 2.85 1-0 2-0 51 49  - 

PT1
02:15 BELENENSES - PACOS FERREIRA 43 33 24 a1X 2.40 3.00 3.00 1-0 2-0 53 47  - 

PT1
24:00 BRAGA - SPORTING LISB. B 76 19 5 a1 3.70 3.35 1.90 2-0 4-0 45 55  - 

PT1
24:00 BRAGA - SPORTING LISBON 27 25 48 a21 3.55 3.25 2.00 0-1 0-2 48 52  - 

PT1
22:00 FEIRENSE - MARITIMO 36 29 35 a12 2.70 3.00 2.65 0-1 0-2 52 48  - 

PT2
22:00 BENFICA B - ACADEMICA 48 38 14 a1X 2.15 3.15 3.30 1-0 2-0 53 47  - 

PT2
22:00 COVA PIEDADE - VARZIM 35 32 33 a12 2.35 3.05 2.90 1-0 0-1 57 43  - 

PT2
22:00 FAFE - VISEU 67 21 12 a1 2.20 3.15 3.20 2-0 3-0 44 56  - 

PT2
22:00 FC FAMALICAO - VIZELA 30 28 42 a21 1.75 3.30 4.55 0-1 0-2 54 46  - 

PT2
17:15 MADEIRA - AVES 58 28 14 a1 2.50 2.95 2.90 2-0 3-0 47 53  - 

PT2
22:00 OLHANENSE - FREAMUNDE 72 20 8 a1 4.70 3.45 1.70 2-0 3-0 44 56  - 

PT2
22:00 PENAFIEL - SANTA CLARA 49 28 23 a1X 1.95 3.15 3.80 1-0 2-0 55 45  - 

PT2
21:00 PORTO B - SPORTING LISB. B 74 20 6 a1 1.90 3.40 3.70 2-0 4-0 46 54  - 

PT2
22:00 SPORT. COVILHA - GIL VICENTE 45 29 26 a1X 2.15 3.05 3.30 1-0 1-1 55 45  - 

RO1
24:30 CFR CLUJ - UNIVERS. CRAIOVA 45 30 25 a1X 1.95 3.15 3.90 1-0 2-0 55 45  - 

RO1
22:00 PANDURII - FC VOLUNTARIS 48 28 24 a1X 3.20 3.00 2.25 1-0 2-0 52 48  - 

RU1
21:00 CSKA MOSCOW - SPARTAK MOS 37 28 35 a12 2.35 3.20 2.85 0-1 0-2 51 49  - 

RU1
23:30 ROSTOV - AMKAR 77 19 4 a1 1.50 3.45 6.95 2-0 1-0 49 51  - 

RU1
18:30 UFA - ARSENAL TULA 53 26 21 a1 1.95 3.05 4.10 1-0 2-0 54 46  - 

SI1
20:00 ALUMINIJ - NK RADOMLJE 45 30 25 a1X 1.60 3.65 5.10 1-0 1-1 48 52  - 

SI1
21:55 CELJE - KOPER 37 30 33 a12 1.95 3.25 3.65 1-0 0-1 54 46  - 

SE1
20:00 AIK - SUNDSVALL 65 21 14 a1 1.35 4.55 7.25 1-0 2-0 48 52  - 

SE2
20:00 IK FREJ TABY - BROMMAPOJKARNA 41 35 24 a1X 3.85 3.40 1.85 1-0 1-1 52 48  - 

SE2
22:00 SYRIANSKA - VARBERGS 48 32 20 a1X 2.30 3.15 2.90 1-0 2-0 52 48  - 

RS1
24:00 CUKARICKI - METALAC 77 19 4 a1 1.60 3.60 5.20 4-0 3-0 38 62  - 

RS1
21:00 PARTIZAN - NAPREDAK 77 19 4 a1 1.20 5.85 10.9 2-0 4-0 47 53  - 

RS1
22:59 RED STAR - VOJVODINA 71 20 9 a1 1.15 6.40 12.7 2-0 4-0 45 55  - 

TH1
18:00 CHIANGRAI - BANGKOK GLASS 73 20 7 a1 1.90 3.45 3.65 3-0 4-0 40 60  - 

TH1
19:00 MUANG THONG UNITED - SUPHANBURI 69 20 11 a1 1.25 5.35 10.1 2-0 1-0 45 55  - 

TH1
18:00 PORT AUTHORITY - POLICE UNITED 65 22 13 a1 2.25 3.35 2.95 2-0 3-0 45 55  - 

TH1
19:00 SAMUT SONGKHRAM - RATCHABURI 11 28 61 a2 6.15 4.15 1.45 0-4 0-3 37 63  - 

TR1
22:59 ADANASPOR - ANTALYASPOR 36 29 35 a12 2.90 3.25 2.25 0-1 0-2 50 50  - 

TR1
20:00 FENERBAHCE - RIZESPOR 77 19 4 a1 1.25 5.15 9.35 4-0 3-0 35 65  - 

TR1
22:59 ISTANBUL BB - BESIKTAS 27 25 48 a21 3.25 3.30 2.10 0-1 0-2 49 51  - 

TR1
17:00 KASIMPASA - AKHISAR 54 25 21 a1 1.85 3.45 3.80 1-0 2-0 49 51  - 

TR2
20:00 BALIKESISPOR - BOLUSPOR 46 30 24 a1X 2.30 3.25 2.85 1-0 1-1 50 50  - 

TR2
22:30 GAZIANTEP BB - MANISASPOR 45 32 23 a1X 2.15 3.25 3.10 1-0 2-0 52 48  - 

CZ1
22:00 KARVINA - HRADEC 46 30 24 a1X 1.95 3.30 3.60 1-0 2-0 50 50  - 

CZ1
22:30 SLAVIA PRAGUE - JABLONEC 48 29 23 a1X 1.35 4.45 7.80 1-0 2-0 49 51  - 

CZ1
22:00 TEPLICE - SLOVACKO 48 31 21 a1X 1.55 3.65 5.70 1-0 2-0 52 48  - 

FI1
20:00 MARIEHAMN - VAASA 46 31 23 a1X 1.90 3.15 4.00 1-0 2-0 53 47  - 

FY1
21:00 KORZO PRILEP - SHKENDEIJA 37 41 22 aX1 5.30 3.70 1.60 1-1 0-0 54 46  - 

FY1
21:00 PELISTER - GJORCE PETROV 61 24 15 a1 1.40 4.45 7.30 1-0 2-0 52 48  - 

FY1
21:00 RENOVA - RABONTNICKI 34 30 36 a21 2.70 3.25 2.45 1-0 0-1 55 45  - 

FY1
21:00 SHKUPI - SHKENDEIJA 23 29 48 a2X 0-1 0-2 53 47  - 

FY1
21:00 SILEKS - BREGALNICA 35 32 33 a12 1.75 3.75 3.90 0-1 1-0 52 48  - 

FY1
21:00 VARDAR - PODEDA PRILEP 77 19 4 a1 1.20 5.60 12.7 4-0 2-0 44 56  - 

CL1
01:30 ANTOFAGASTA - AUDAX ITALIANO 67 21 12 a1 2.40 3.25 2.80 2-0 3-0 43 57  - 

CL1
04:00 COLO COLO - PALESTINO 41 38 21 a1X 1.50 4.15 5.80 1-0 1-1 50 50  - 

CL1
22:00 O HIGGINS - SAN LUIS 73 20 7 a1 1.80 3.50 3.95 3-0 4-0 40 60  - 

 

หมายเหตุ : 1=เจ้าบ้านชนะ 2=ทีมเยือนชนะ X=เสมอ 1X=เจ้าบ้านชนะครึ่งแรก 2X=ทีมเยือนชนะครึ่งแรก X1=เจ้าบ้านชนะครึ่งหลัง X2=ทีมเยือนชนะครึ่งหลัง

 

close advertisement
close advertisement
close advertisement