ทีเด็ดรอบโลก

     รับชมทีเด็ดรอบโลก ที่มีความแม่นยำสุดๆ มีการให้ทรรศนะอัตราต่อรอง การทายผลผู้ชนะ ความน่่าจะเป็น เปอร์เซอร์ชนะ ทีมใดมีโอกาสชนะมากชนะน้อยรายงานผลเป็นตัวเลขเข้าใจง่ายไม่ซับซ้อน มีการทายผลสกอร์ล่วงหน้า ให้ทีเด็ดฟุตบอลกันล่วงหน้าหลายวัน จัดเรียงเป็นตารางทุกวันจันทร์ถึงอาทิตย์ โดยท่านสามารถคลิ๊กเลือกรับทีเด็ดล่วงหน้าได้ที่วันที่ด้านบนของตารางได้เลยครับ อัพเดทรวดเร็ว ทันใจ มีการสรุปผลบอลหลังการแข่งขันกันวันต่อวัน ทำให้ท่านไม่พลาดผลบอลนัดสำคัญๆทุกคู่ ทุกแมทช์ ทุกสนาม ทุกลีก ทั่วโลก

ชื่อลีก
(LEAGUE)
เวลา ชื่อทีมแข่งขัน(MATCHES)
(เจ้าบ้าน/ทีมเยือน)
ความน่าจะเป็น
PREDICTION(%)
ทีเด็ด
(TIPS)
ราคาบอล
(1X2 Odds)
ทำนายผล ต่ำ/สูง
(2.5-/2.5+)
สรุปผล
(Result)

ENC
02:00 BRISTOL CITY - FULHAM 30 27 43 a21 2.85 3.35 2.25 0-1 0-2 49 51  - 

ASL
15:00 ADELAIDE - GAMBA OSAKA 27 25 48 a21 2.65 3.40 2.40 0-1 0-2 47 53  - 

ASL
16:00 FRONTALE KAWAS. - SUWON SAMSUNG 52 25 23 a1 2.15 3.35 3.10 1-0 2-0 48 52  - 

ASL
17:00 JEJU - JIANGSU 16 26 58 a2 2.85 3.35 2.25 0-2 0-1 44 56  - 

BPa
06:45 CORINTHIANS - PALMEIRAS 29 27 44 a21 2.30 3.15 3.00 0-1 0-2 51 49  - 

BRC
06:45 INTERNACIONAL - OESTE ITAPOLIS 77 19 4 a1 2-0 1-0 49 51  - 

BRC
04:30 PORTUGUESA DES. - BOAVISTA 14 27 59 a2 0-1 0-2 50 50  - 

BRC
04:30 VITORIA SALVADOR - BRAGANTINO 76 19 5 a1 2-0 4-0 46 54  - 

BCt
01:00 AVAI - FIGUEIRENSE 14 27 59 a2 0-2 0-1 51 49  - 

EEL
23:00 FENERBAHCE - KRASNODAR 77 19 4 a1 1.75 3.35 4.50 4-0 3-0 37 63  - 

EEL
23:00 SAINT ETIENNE - MANCHESTER UNITED 13 27 60 a2 3.95 3.35 1.85 0-2 0-1 48 52  - 

EEL
23:00 SCHALKE 04 - PAOK 74 20 6 a1 1.40 4.25 7.25 2-0 1-0 46 54  - 

GR2
19:00 AGROTIKOS - PANELEFSINIAKOS 59 25 16 a1 1.50 3.85 5.95 1-0 2-0 53 47  - 

GR2
19:00 AIGINIAKOS - OFI 36 28 36 a12 4.75 3.20 1.75 0-1 0-2 52 48  - 

GR2
19:00 ANAGENNISI K - LAMIA 33 31 36 a21 6.10 4.05 1.45 0-1 1-0 58 42  - 

GR2
19:00 KALLITHEA - CHANIA 49 28 23 a1X 1.95 3.20 3.75 1-0 2-0 53 47  - 

GR2
19:00 KISSAMIKOS - ACHARNAIKOS 75 20 5 a1 2-0 1-0 54 46  - 

GR2
19:00 PANEGIALIOS - TRIKALA 38 30 32 a12 2.85 2.80 2.60 0-1 0-2 58 42  - 

GR2
19:00 PANSERRAIKOS - KALLONI 50 27 23 a1 1.50 4.15 5.35 1-0 2-0 52 48  - 

GR2
19:00 SPARTI - ARIS 40 29 31 a12 4.80 3.40 1.70 0-1 0-2 51 49  - 

ECL
01:45 PORTO - JUVENTUS 19 28 53 a2 3.20 3.05 2.20 0-2 0-1 47 53  - 

ECL
01:45 SEVILLA - LEICESTER 35 28 37 a21 1.45 4.00 6.50 0-1 0-2 49 51  - 

ES1
23:45 VALENCIA - REAL MADRID 22 28 50 a2X 5.65 4.40 1.45 0-2 0-1 45 55  - 

WNF
23:30 SAN MARINO - ANDORRA 32 30 38 a21 0-1 1-0 43 57  - 

CO1
05:00 ALIANZA PETROLERA - LA EQUIDAD 34 30 36 a21 1-0 0-1 55 45  - 

CO1
03:00 ATLETICO HUILA - BUCARAMANGA 39 29 32 a12 2.05 3.10 3.50 1-0 2-0 54 46  - 

CO1
03:00 ATLETICO NACIONAL - JUNIOR BARRANQUILL 73 20 7 a1 2-0 1-0 50 50  - 

CO1
07:00 CORTULUA - INDEP. MEDELLIN 32 27 41 a21 5.00 3.50 1.65 0-1 0-2 52 48  - 

CO1
03:00 ENVIGADO FC - AGUILAS DORADAS 40 28 32 a12 2.00 3.10 3.70 0-1 0-2 56 44  - 

CO1
03:00 LOS MILLONARIOS - DEPORTES TOLIMA 72 20 8 a1 2.00 3.15 3.75 2-0 3-0 44 56  - 

CYC
23:00 AEK LARNACA - ANORTHOSIS 46 29 25 a1X 1.60 3.55 5.20 1-0 2-0 51 49  - 

CYC
23:00 ALKI - ANORTHOSIS 21 29 50 a2X 1.65 3.50 5.00 0-2 0-1 49 51  - 

CYC
21:00 APOLLON LIMASSOL - OMONIA 45 32 23 a1X 1.95 3.25 3.70 1-0 2-0 51 49  - 

CYC
20:00 OLYMPIAKOS N. - DOXA KATOKOPIOS 34 46 20 aX1 4.30 3.70 1.70 1-1 1-0 49 51  - 

ME1
19:00 ZETA GOL - BUDUCNOST POD 32 30 38 a21 1-0 0-1 56 44  - 

MXC
07:00 ATLANTE - CD GUADALAJARA 14 27 59 a2 2.75 3.15 2.45 0-2 0-1 47 53  - 

MXC
09:00 DORADOS - MONTERREY 15 26 59 a2 4.55 3.50 1.70 0-2 0-1 45 55  - 

ZA1
23:30 BIDVEST WITS - BAROKA 77 19 4 a1 1.40 4.20 8.00 2-0 1-0 49 51  - 

ZA1
23:30 SUPERSPORT - MARITZBURG 56 25 19 a1 1.65 3.25 5.55 1-0 2-0 50 50  - 

NG1
21:00 ENUGU RANGERS INTE - LOBI STARS 72 20 8 a1 1.45 3.70 7.20 2-0 3-0 46 54  - 

NG1
21:00 RIVERS UNITED - KANO PILLARS 72 20 8 a1 1.35 4.65 7.15 2-0 3-0 46 54  - 

NG1
21:00 WIKKI TOURIST - SHOOTING STARS 73 20 7 a1 1.25 4.65 11.2 2-0 3-0 45 55  - 

PT2
21:00 SPORT. COVILHA - PORTIMONENSE 71 20 9 a1 3.05 2.90 2.35 2-0 3-0 44 56  - 

SCC
01:45 HIBERNIAN - HEARTS 35 28 37 a21 2.40 3.25 2.80 0-1 0-2 50 50  - 

FGC
20:30 CSKA MOSCOW - UFA 53 32 15 a1X 2-0 1-0 48 52  - 

FGC
21:00 LOKOMOTIV MOS - STROMSGODSET 53 32 15 a1X 2-0 1-0 46 54  - 

FGC
23:00 MOLDE - HODD 53 32 15 a1X 4-0 3-0 35 65  - 

FGC
22:00 ODD GRENLAND - NOTODDEN 53 32 15 a1X 4-0 3-0 35 65  - 

FGC
18:00 TALLINNA INFONET - METTA RIGA 52 31 17 a1X 4-0 2-0 42 58  - 

FGC
17:00 VICENZA - TEREK GROZNI 13 38 49 a2X 0-1 0-2 52 48  - 

 

หมายเหตุ : 1=เจ้าบ้านชนะ 2=ทีมเยือนชนะ X=เสมอ 1X=เจ้าบ้านชนะครึ่งแรก 2X=ทีมเยือนชนะครึ่งแรก X1=เจ้าบ้านชนะครึ่งหลัง X2=ทีมเยือนชนะครึ่งหลัง

 

close advertisement
close advertisement
close advertisement