ทีเด็ดรอบโลก

     รับชมทีเด็ดรอบโลก ที่มีความแม่นยำสุดๆ มีการให้ทรรศนะอัตราต่อรอง การทายผลผู้ชนะ ความน่่าจะเป็น เปอร์เซอร์ชนะ ทีมใดมีโอกาสชนะมากชนะน้อยรายงานผลเป็นตัวเลขเข้าใจง่ายไม่ซับซ้อน มีการทายผลสกอร์ล่วงหน้า ให้ทีเด็ดฟุตบอลกันล่วงหน้าหลายวัน จัดเรียงเป็นตารางทุกวันจันทร์ถึงอาทิตย์ โดยท่านสามารถคลิ๊กเลือกรับทีเด็ดล่วงหน้าได้ที่วันที่ด้านบนของตารางได้เลยครับ อัพเดทรวดเร็ว ทันใจ มีการสรุปผลบอลหลังการแข่งขันกันวันต่อวัน ทำให้ท่านไม่พลาดผลบอลนัดสำคัญๆทุกคู่ ทุกแมทช์ ทุกสนาม ทุกลีก ทั่วโลก

ชื่อลีก
(LEAGUE)
เวลา ชื่อทีมแข่งขัน(MATCHES)
(เจ้าบ้าน/ทีมเยือน)
ความน่าจะเป็น
PREDICTION(%)
ทีเด็ด
(TIPS)
ราคาบอล
(1X2 Odds)
ทำนายผล ต่ำ/สูง
(2.5-/2.5+)
สรุปผล
(Result)

AL1
22:00 KUKESI - FLAMURTARI 48 30 22 a1X 1-0 2-0 54 46  - 

AL1
22:00 LACI - TEUTA 65 22 13 a1 2-0 3-0 47 53  - 

AL1
22:00 LUSHNJA - GJIROKASTER 35 27 38 a21 0-1 0-2 50 50  - 

AL1
22:00 PARTIZANI TIR. - KAMZA 73 20 7 a1 2-0 3-0 44 56  - 

AL1
22:00 SKENDERBEU - VLLAZNIA 76 19 5 a1 3-0 4-0 41 59  - 

BE1
01:30 ZULTE - LOKEREN 51 26 23 a1 1.45 4.20 5.75 1-0 2-0 46 54  - 

BR2
07:30 FORTALEZA BOGOTA - CRICIUMA 35 27 38 a21 1.50 3.95 5.90 0-1 0-2 53 47  - 

BRN
05:00 CEARA - CRB MACEIO 72 20 8 a1 1.55 3.75 5.50 2-0 3-0 44 56  - 

FR1
01:45 AJACCIO - TOULOUSE 15 26 59 a2 3.50 3.00 2.15 0-2 0-1 48 52  - 

FR2
01:45 AJACCIO - TOULOUSE 15 26 59 a2 2.80 3.00 2.55 0-2 0-1 48 52  - 

EE1
23:30 FLORA TAL. - LEVADIA TAL. 57 23 20 a1 2.65 3.35 2.45 1-0 2-0 45 55  - 

EE1
23:00 KURESSAARE - PARNU 35 30 35 a12 2.05 4.10 2.80 1-0 3-1 41 59  - 

KZC
16:00 ATYRAU - TOBOL 31 30 39 a21 2.85 2.95 2.55 0-1 1-0 58 42  - 

KZC
19:00 ORDABASY - KAIRAT 37 28 35 a12 3.70 3.20 1.95 0-1 0-2 51 49  - 

KZC
18:00 SHAKHTYOR KAR. - KAISAR 39 29 32 a12 2.15 3.05 3.40 1-0 2-0 57 43  - 

CO1
03:00 ATLETICO HUILA - ATLETICO NACIONAL 32 28 40 a21 0-1 0-2 56 44  - 

CO1
03:00 DEPORTES TOLIMA - INDEP. MEDELLIN 42 29 29 a1X 1-0 1-1 54 46  - 

HRC
24:00 DINAMO ZAGREB - HAJDUK 55 25 20 a1 1.75 3.35 4.40 1-0 2-0 49 51  - 

BY1
23:15 DINAMO MINSK - BATE BORISOV 31 30 39 a21 2.90 3.05 2.35 0-1 1-0 54 46  - 

BY1
21:15 SLUTSKSAKHAR SLUTS - DINAMO BREST 28 27 45 a21 3.00 3.15 2.30 0-1 0-2 52 48  - 

LT1
22:00 KAUNO ZALGIRIS - ZALGIRIS 21 29 50 a2X 4.65 3.25 1.75 0-1 0-2 51 49  - 

LT1
24:00 TRAKAI - ATLANTAS 43 29 28 a1X 1.70 3.55 4.70 1-0 1-1 52 48  - 

MDC
23:30 ZIMBRU - MILSAMI 37 28 35 a12 0-1 0-2 55 45  - 

ZA1
24:30 PLATINUM STARS - JOMO COSMOS 47 39 14 a1X 2.30 3.00 3.15 1-0 2-0 50 50  - 

SAL
07:30 CRUZEIRO - RACING CLUB 75 20 5 a1 1.85 3.10 4.30 2-0 1-0 46 54  - 

SAL
05:15 GREMIO - DEFENSOR 75 20 5 a1 1.20 5.55 10.6 2-0 1-0 48 52  - 

SAL
07:30 UN. DE CHILE - VASCO DA GAMA 21 29 50 a2X 1.85 3.20 4.15 0-1 0-2 49 51  - 

NG1
22:00 ENYIMBA INTERNATIO - NIGER TORNADOES 72 20 8 a1 1.35 3.90 10.2 2-0 3-0 47 53  - 

HUC
01:00 PUSKAS - UJPEST 42 34 24 a1X 2.50 3.20 2.60 1-0 1-1 54 46  - 

UY1
06:00 PENAROL - BOSTON RIVER 71 20 9 a1 1.45 3.90 6.95 2-0 1-0 47 53  - 

RO1
24:45 DYNAMO BUC. - FC VOLUNTARIS 57 24 19 a1 1.85 3.35 3.90 1-0 2-0 50 50  - 

SK1
22:30 TRENCIN - RUZOMBEROK 41 32 27 a1X 1.55 3.90 5.15 1-0 1-1 48 52  - 

SK1
22:30 ZILINA - NITRA 77 19 4 a1 1.35 4.55 7.55 4-0 3-0 35 65  - 

SG1
19:30 YOUNG LIONS - DPMM FC BRUNEI 30 27 43 a21 5.00 4.35 1.50 0-1 0-2 47 53  - 

SI1
21:00 ALUMINIJ - RUDAR VELENJE 41 27 32 a12 3.55 3.45 1.95 0-1 0-2 49 51  - 

SI1
21:00 CELJE - MARIBOR 24 28 48 a2X 7.25 4.65 1.35 0-1 0-2 49 51  - 

SI1
21:00 GORICA - ANKARAN HRVATINI 67 21 12 a1 1.50 4.05 5.60 2-0 1-0 47 53  - 

SI1
21:00 OLIMPIJA L. - KRSKO 77 19 4 a1 1.15 6.75 12.2 4-0 3-0 35 65  - 

SI1
21:00 TRIGLAV - NK DOMZALE 27 26 47 a21 5.45 3.95 1.55 0-1 0-2 49 51  - 

SE1
24:00 HACKEN - AIK 60 27 13 a1 2.65 3.20 2.55 2-0 3-0 44 56  - 

SE1
24:00 NORRKOPING - SUNDSVALL 66 21 13 a1 1.55 3.95 5.20 2-0 1-0 45 55  - 

SE1
24:00 OSTERSUND - SIRIUS 77 19 4 a1 1.45 4.30 5.90 4-0 3-0 36 64  - 

SE2
24:00 IK FREJ TABY - BRAGE 50 27 23 a1 2.35 3.30 2.75 1-0 2-0 50 50  - 

SE2
24:00 JONKOPINGS SODRA - DEGERFORS 77 19 4 a1 2.30 3.25 2.90 4-0 3-0 37 63  - 

SE2
24:00 LANDSKRONA - HALMSTAD 40 27 33 a12 2.70 3.30 2.45 0-1 0-2 47 53  - 

SE2
24:00 ORGRYTE - VARNAMO 50 27 23 a1 1.45 4.05 6.15 1-0 2-0 49 51  - 

RSC
24:00 PARTIZAN - MLADOST LUCANI 77 19 4 a1 1.35 4.40 7.50 4-0 3-0 35 65  - 

FGC
09:00 LOS ANGELES - BORUSSIA DORTMU 16 32 52 a2X 4.15 4.10 1.65 0-2 0-4 44 56  - 

FYC
01:00 PELISTER - SHKENDEIJA 35 27 38 a21 8.45 5.35 1.25 0-1 0-2 49 51  - 

 

หมายเหตุ : 1=เจ้าบ้านชนะ 2=ทีมเยือนชนะ X=เสมอ 1X=เจ้าบ้านชนะครึ่งแรก 2X=ทีมเยือนชนะครึ่งแรก X1=เจ้าบ้านชนะครึ่งหลัง X2=ทีมเยือนชนะครึ่งหลัง

 

close advertisement
close advertisement
close advertisement