ทีเด็ดรอบโลก

     รับชมทีเด็ดรอบโลก ที่มีความแม่นยำสุดๆ มีการให้ทรรศนะอัตราต่อรอง การทายผลผู้ชนะ ความน่่าจะเป็น เปอร์เซอร์ชนะ ทีมใดมีโอกาสชนะมากชนะน้อยรายงานผลเป็นตัวเลขเข้าใจง่ายไม่ซับซ้อน มีการทายผลสกอร์ล่วงหน้า ให้ทีเด็ดฟุตบอลกันล่วงหน้าหลายวัน จัดเรียงเป็นตารางทุกวันจันทร์ถึงอาทิตย์ โดยท่านสามารถคลิ๊กเลือกรับทีเด็ดล่วงหน้าได้ที่วันที่ด้านบนของตารางได้เลยครับ อัพเดทรวดเร็ว ทันใจ มีการสรุปผลบอลหลังการแข่งขันกันวันต่อวัน ทำให้ท่านไม่พลาดผลบอลนัดสำคัญๆทุกคู่ ทุกแมทช์ ทุกสนาม ทุกลีก ทั่วโลก

ชื่อลีก
(LEAGUE)
เวลา ชื่อทีมแข่งขัน(MATCHES)
(เจ้าบ้าน/ทีมเยือน)
ความน่าจะเป็น
PREDICTION(%)
ทีเด็ด
(TIPS)
ราคาบอล
(1X2 Odds)
ทำนายผล ต่ำ/สูง
(2.5-/2.5+)
สรุปผล
(Result)

IR1
20:30 ESTEGHLAL KHUZ. - SEPAHAN 33 30 37 a21 2.30 2.60 3.65 0-1 1-0 59 41  - 

IR1
20:30 ESTEGHLAL TEHRAN - PEYKAN 76 19 5 a1 1.75 3.00 5.30 3-0 4-0 42 58  - 

IR1
20:30 PADIDEH - SIAH JAMEGAN 33 32 35 a21 1.75 2.90 5.55 1-0 0-1 57 43  - 

IR1
20:30 PARS JANOOBI JAM - NAFT TEHRAN 46 29 25 a1X 2.15 2.75 3.90 1-0 2-0 59 41  - 

IR1
20:30 SAIPA ALBORZ - GOSTARESH FOOLAD 48 29 23 a1X 1.70 3.05 6.00 1-0 2-0 57 43  - 

IR1
20:30 SEPIDROOD RASHT - FOOLAD 35 31 34 a12 3.55 2.65 2.30 0-1 1-0 59 41  - 

IR1
20:30 SEPIDROOD RASHT - GOSTARESH FOOLAD 33 31 36 a21 3.60 2.75 2.20 0-1 1-0 59 41  - 

IR1
20:30 TRACTOR SAZI - SANAT NAFT ABADAN 42 30 28 a1X 2.15 2.85 3.60 1-0 1-1 56 44  - 

IR1
20:30 ZOB AHAN - PERSEPOLIS 32 30 38 a21 2.65 2.80 2.80 0-1 1-0 55 45  - 

ENP
19:30 ARSENAL - WEST HAM 57 24 19 a1 1.45 4.35 5.65 1-0 2-0 45 55  - 

ENP
22:30 MANCHESTER CITY - SWANSEA 77 19 4 a1 1.08 8.50 21.7 4-0 2-0 43 57  - 

ENP
19:30 STOKE - BURNLEY 69 21 10 a1 2.35 3.05 2.90 2-0 1-0 49 51  - 

ENF
21:00 CHELSEA - SOUTHAMPTON 60 23 17 a1 1.40 4.20 7.05 1-0 2-0 48 52  - 

AZ1
22:00 NEFTCI - GABALA 35 30 35 a12 3.35 3.05 2.15 0-1 1-0 54 46  - 

AZ1
20:00 SABAIL - KAPAZ 46 32 22 a1X 1.80 3.35 4.30 1-0 2-0 53 47  - 

AL1
24:00 FLAMURTARI - TEUTA 53 26 21 a1 1-0 2-0 54 46  - 

AL1
21:00 LACI - KUKESI 31 31 38 a21 1-1 0-1 57 43  - 

AM1
20:00 ALASHKERT - PYUNIK 58 25 17 a1 1.35 4.15 9.65 1-0 2-0 50 50  - 

AM1
20:00 BANANTS - GANDZASAR 39 31 30 a1X 2.10 3.05 3.55 1-0 1-1 56 44  - 

AR1
03:45 ARSENAL SAR - RIVER PLATE 12 27 61 a2 5.85 3.30 1.60 0-2 0-1 49 51  - 

AR1
01:30 ATLETICO TUCUMAN - UNION SANTA FE 41 30 29 a1X 2.80 2.95 2.55 1-0 1-1 55 45  - 

AR1
06:00 BOCA JUNIORS - NEWELLS 76 19 5 a1 1.45 3.70 7.30 2-0 1-0 48 52  - 

AR1
23:15 ROSARIO - RACING CLUB 34 29 37 a21 2.35 2.95 3.10 1-0 0-1 51 49  - 

AR1
21:00 TIGRE - HURACAN 25 30 45 a2X 2.15 2.95 3.50 0-1 0-2 54 46  - 

AR2
24:35 ALMARGO - FLANDRIA 43 31 26 a1X 1.75 2.95 5.60 1-0 2-0 57 43  - 

AR2
02:00 ESTUDIANTES S.L. - INDEP. RIVADAVIA 71 21 8 a1 2.80 2.80 2.65 2-0 3-0 47 53  - 

AR2
03:00 GIMNASIA DJ - C.A. MITRE 57 26 17 a1 1.80 2.95 5.15 1-0 2-0 58 42  - 

AR2
21:00 LOS ANDES - ALL BOYS 67 22 11 a1 2.25 2.70 3.70 2-0 3-0 47 53  - 

AR2
03:00 QUILMES - BOCA UNIDOS 42 30 28 a1X 1.70 3.15 5.40 1-0 1-1 56 44  - 

AR2
01:30 VILLA DALMINE - DEPORTIVO MORON 75 20 5 a1 2.05 2.80 4.05 3-0 4-0 43 57  - 

AT1
21:30 RAPID WIEN - ADMIRA WACKER 56 24 20 a1 1.30 4.85 9.20 1-0 2-0 48 52  - 

AT1
19:30 SALZBURG - ALTACH 77 19 4 a1 1.20 5.80 10.6 4-0 3-0 35 65  - 

AU1
15:00 MELBOURNE VICTORY - ADELAIDE 43 28 29 a12 1.90 3.45 3.70 1-0 2-0 49 51  - 

BG1
24:00 DUNAV RUSE - ETAR VEL. TARNOBO 34 29 37 a21 2.15 3.35 3.05 1-0 0-1 53 47  - 

BG1
21:30 PIRIN BLAGOEVGRAD - VITOSA BISTRITSA 61 24 15 a1 1.40 4.45 6.15 1-0 2-0 52 48  - 

BG2
22:00 LITEX - LOKOMOTIV SOFIA 33 30 37 a21 1-0 0-1 55 45  - 

BG2
22:00 SOZOPOL - OBORISHTE 35 30 35 a12 1-0 0-1 55 45  - 

BG2
21:00 STRUMSKA SLAVA - LUDOGOREST II 22 28 50 a2X 0-1 0-2 49 51  - 

BE1
01:30 CHARLEROI - AA GENT 28 26 46 a21 3.35 3.25 2.05 0-1 0-2 51 49  - 

BE1
23:00 CLUB BRUGGE - STANDARD LIEGE 68 20 12 a1 1.65 3.85 4.55 2-0 1-0 45 55  - 

BE1
01:00 OOSTENDE - BEERSCHOT 75 20 5 a1 1.55 4.10 4.80 2-0 1-0 45 55  - 

BE2
21:00 TUBIZE - ROESELARE 32 30 38 a21 2.35 3.10 2.95 0-1 1-0 53 47  - 

BR1
02:00 ATLETICO MG - VITORIA SALVADOR 74 20 6 a1 1.50 3.95 5.90 2-0 1-0 45 55  - 

BR1
02:00 CEARA - SAO PAULO 14 27 59 a2 2.95 3.10 2.35 0-2 0-1 51 49  - 

BR1
02:00 CHAPECOENSE - VASCO DA GAMA 37 30 33 a12 1.70 3.70 4.40 1-0 2-0 55 45  - 

BR1
02:00 FLUMINENSE - CRUZEIRO 34 30 36 a21 2.20 3.25 3.05 1-0 0-1 53 47  - 

BR1
05:00 GREMIO - ATLETICO PR 60 24 16 a1 1.65 3.55 5.15 1-0 2-0 54 46  - 

BR1
02:00 PALMEIRAS - INTERNACIONAL 76 19 5 a1 1.65 3.45 5.40 2-0 1-0 47 53  - 

BR1
21:00 PARANA CLUBE - CORINTHIANS 14 27 59 a2 3.30 3.10 2.15 0-2 0-1 51 49  - 

BA1
22:00 SARAJEVO - SIROKI 54 26 20 a1 1.95 3.15 3.85 1-0 2-0 53 47  - 

BA1
22:00 SLOBODA TUZLA - GABELA 58 25 17 a1 1.70 3.45 4.70 1-0 2-0 50 50  - 

FR1
02:00 BORDEAUX - PARIS SG 14 27 59 a2 6.25 4.20 1.45 0-4 0-2 44 56  - 

FR1
20:00 NICE - MONTPELLIER 75 20 5 a1 2.00 3.20 3.70 2-0 1-0 47 53  - 

FR1
22:00 SAINT ETIENNE - TROYES 75 20 5 a1 1.45 3.85 7.20 2-0 1-0 47 53  - 

DE1
20:30 AUGSBURG - MAINZ 37 28 35 a12 2.15 3.20 3.30 1-0 2-0 51 49  - 

DE1
23:00 FC KOLN - SCHALKE 04 40 29 31 a12 3.60 3.40 1.95 0-1 0-2 51 49  - 

DE2
18:30 ERZGEBIRGE - DUISBURG 69 21 10 a1 2.20 3.15 3.15 2-0 3-0 43 57  - 

DE2
18:30 FOR. DUSSELDORF - INGOLSTADT 07 36 29 35 a12 2.85 3.20 2.35 0-1 0-2 52 48  - 

DE2
18:30 KAISERSLAUTERN - DYNAMO DRESDEN 48 38 14 a1X 2.65 3.15 2.55 0-0 1-0 65 35  - 

GE1
18:00 SABURTALO - TORPEDO KUT. 34 29 37 a21 1-0 0-1 50 50  - 

GE1
18:00 SACHKHERE - SAMTREDIA 70 20 10 a1 2-0 3-0 43 57  - 

GE1
18:00 SIONI - DINAMO TBL. 19 28 53 a2 0-2 0-1 48 52  - 

DK1
21:00 AALBORG - MIDTJYLLAND 31 29 40 a21 4.40 3.70 1.70 0-1 1-0 51 49  - 

DK1
17:00 HELSINGOR - SILKEBORG 33 29 38 a21 2.35 3.30 2.80 0-1 1-0 52 48  - 

DK1
01:00 NORDSJAELLAND - BRONDBY 36 28 36 a12 3.70 3.70 1.80 0-1 0-2 47 53  - 

DK1
19:00 ODENSE - LYNGBY 48 30 22 a1X 1.40 4.40 6.40 1-0 2-0 50 50  - 

DK1
23:00 RANDERS - SONDERJYSKE 35 30 35 a12 2.40 3.40 2.65 1-0 0-1 52 48  - 

CH1
21:00 LUZERN - ZURICH 33 30 37 a21 2.25 3.45 2.80 1-0 0-1 48 52  - 

CH1
21:00 SION - BASEL 32 27 41 a21 3.90 3.65 1.80 0-1 0-2 48 52  - 

CH1
21:00 YOUNG BOYS - LAUSANNE 77 19 4 a1 1.15 6.35 14.7 4-0 3-0 36 64  - 

CH2
21:00 CHIASSO - AARAU 39 28 33 a12 2.25 3.30 2.95 0-1 0-2 48 52  - 

CH2
21:00 SCHAFFHAUSEN - RAPPERSWIL JONA 74 20 6 a1 1.80 3.30 4.25 3-0 4-0 40 60  - 

CH2
21:00 WINTERTHUR - WIL 39 36 25 a1X 2.40 3.05 2.95 1-0 1-1 51 49  - 

CH2
21:00 WOHLEN - VADUZ 35 27 38 a21 7.35 4.90 1.35 0-1 0-2 47 53  - 

GR1
23:00 AEK ATHENS - LEVADIAKOS 77 19 4 a1 1.02 11.7 38.0 4-0 2-0 47 53  - 

GR1
23:00 ATROMITOS ATH - PLATANIAS 63 23 14 a1 1.03 10.7 36.0 1-0 2-0 53 47  - 

GR1
23:00 KASSIOPI - ASTERAS TR 31 30 39 a21 3.60 3.10 2.05 1-0 0-1 55 45  - 

GR1
23:00 PANAITOLIKOS - LAMIA 55 25 20 a1 2.30 3.00 3.10 1-0 2-0 53 47  - 

GR1
23:00 PANIONIOS - PANATHINAIKOS 19 28 53 a2 2.20 3.15 3.15 0-1 0-2 53 47  - 

GR1
23:00 PAOK - XANTHI 77 19 4 a1 1.20 6.55 9.60 2-0 4-0 47 53  - 

GR1
23:00 PAS GIANNINA - LARISA 54 26 20 a1 2.00 3.25 3.50 1-0 2-0 53 47  - 

GR2
21:00 AIGINIAKOS - SPARTI 37 28 35 a12 2.05 3.10 3.60 0-1 0-2 52 48  - 

GR2
21:00 ANAGENNISI K - PANSERRAIKOS 48 32 20 a1X 2-0 2-1 47 53  - 

GR2
21:00 APPOLON KALAM. - ARIS 22 28 50 a2X 4.95 3.25 1.70 0-1 0-2 49 51  - 

GR2
21:00 APPOLON LARISA - PANACHAIKI 2005 50 27 23 a1 2.75 3.05 2.50 1-0 2-0 52 48  - 

GR2
21:00 ERGOTELIS - AE KARAISKAKIS 67 21 12 a1 1.50 4.00 6.15 1-0 2-0 51 49  - 

GR2
21:00 PANEGIALIOS - DOXA DR 44 41 15 a1X 7.35 4.20 1.40 0-0 1-0 65 35  - 

GR2
19:00 TRIKALA - VERIA 77 19 4 a1 4-0 2-0 47 53  - 

US1
07:00 DALLAS - PHILADELPHIA 60 23 17 a1 1.60 3.70 5.40 1-0 2-0 49 51  - 

US1
05:00 PORTLAND - NEW YORK CITY 71 20 9 a1 2.15 3.30 3.10 3-0 2-0 41 59  - 

US1
08:00 SALT LAKE - COLORADO 45 29 26 a1X 1.80 3.40 4.10 1-0 1-1 53 47  - 

IL1
24:30 MACCABI NETANYA - HAPOEL BEAR SHEVA 31 28 41 a21 3.60 3.35 1.95 0-1 0-2 51 49  - 

ES1
01:45 ATLETICO MADRID - BETIS 77 19 4 a1 1.50 3.65 6.30 4-0 3-0 35 65  - 

ES1
17:00 GIRONA - ESPANYOL 32 30 38 a21 1.90 3.20 3.90 0-1 1-0 54 46  - 

ES1
23:30 LAS PALMAS - ALAVES 73 20 7 a1 3.00 3.10 2.30 2-0 1-0 48 52  - 

ES1
21:15 MALAGA - REAL SOCIEDAD 29 27 44 a21 5.05 3.45 1.65 0-1 0-2 50 50  - 

ES2
17:00 ALCORCON - OSASUNA 28 27 45 a21 2.55 2.80 2.95 0-1 0-2 55 45  - 

ES2
21:00 BARCELONA B - RAYO VALLECANO 43 35 22 a1X 3.40 3.15 2.10 1-0 1-1 55 45  - 

ES2
23:00 CADIZ - GIJON 30 32 38 a2X 2.45 2.85 3.05 0-1 0-2 55 45  - 

ES2
01:00 GRANADA - C.D. LEONESA 77 19 4 a1 1.55 3.70 5.90 4-0 3-0 36 64  - 

ES2
23:00 LUGO - LORCA 74 20 6 a1 1.65 3.55 5.15 3-0 2-0 42 58  - 

IT1
20:00 ATALANTA - TORINO 48 29 23 a1X 1.50 3.85 5.80 1-0 2-0 51 49  - 

IT1
17:30 CAGLIARI - BOLOGNA 34 29 37 a21 1.90 3.35 3.85 1-0 0-1 51 49  - 

IT1
20:00 CHIEVO - INTER MILAN 15 26 59 a2 7.25 3.65 1.45 0-2 0-1 49 51  - 

IT1
01:45 JUVENTUS - NAPOLI 57 24 19 a1 2.00 3.15 3.60 1-0 2-0 47 53  - 

IT1
20:00 LAZIO - SAMPDORIA 77 19 4 a1 1.25 5.75 8.65 4-0 3-0 36 64  - 

IT1
20:00 UDINESE - CROTONE 76 19 5 a1 1.85 3.25 4.20 2-0 4-0 45 55  - 

IT2
20:00 PERUGIA - TERNANA 66 21 13 a1 1.55 3.50 5.85 2-0 1-0 48 52  - 

IT2
22:30 PESCARA - SPEZIA 72 20 8 a1 2.10 3.15 3.40 3-0 2-0 43 57  - 

CN1
18:35 BEIJING - GUANGZHOU EVER. 33 44 23 aX1 2.40 3.25 2.75 2-1 2-0 44 56  - 

CN1
14:30 DALIAN YIFANG - TIANJIN QUANJIAN 61 23 16 a1 3.55 3.25 2.00 1-0 2-0 44 56  - 

CN1
17:00 JIANGSU - SHANGHAI SHENHUA 72 20 8 a1 1.80 3.55 3.90 2-0 1-0 46 54  - 

CN1
19:00 SHANGHAI SIPG - TIANJIN TEDA 77 19 4 a1 1.20 5.85 9.80 4-0 2-0 40 60  - 

KE1
19:00 SONY SUGAR - POSTA RANGERS 35 35 30 a1X 1-0 1-1 62 38  - 

KZ1
18:00 KAIRAT - KAISAR 77 19 4 a1 1.20 5.15 13.3 4-0 3-0 35 65  - 

KZ1
16:00 KYZYL-οΏ½HAR - ATYRAU 38 29 33 a12 2.45 2.95 2.95 0-1 0-2 55 45  - 

KZ1
18:00 ORDABASY - LOKOMOTIV AST. 41 27 32 a12 4.10 3.20 1.90 0-1 0-2 50 50  - 

KZ1
17:00 SHAKHTYOR KAR. - AKTOBE 38 29 33 a12 2.05 3.05 3.65 0-1 0-2 53 47  - 

KZ1
16:00 TOBOL - AKZAJYK 77 19 4 a1 1.60 3.70 5.10 4-0 3-0 37 63  - 

KZ1
17:00 ZHETYSU - IRTYSH 35 30 35 a12 2.80 2.95 2.55 0-1 1-0 56 44  - 

CO1
06:00 ALIANZA PETROLERA - AGUILAS DORADAS 35 30 35 a12 2.00 3.05 3.75 0-1 0-2 55 45  - 

CO1
05:15 AMERICA DE CALI - JUNIOR BARRANQUILL 33 30 37 a21 2.05 3.05 3.60 0-1 1-0 56 44  - 

CO1
07:45 ATLETICO NACIONAL - ONCE CALDAS 72 20 8 a1 1.35 4.40 9.25 2-0 1-0 49 51  - 

CO1
02:00 ENVIGADO FC - ATLETICO HUILA 34 30 36 a21 2.40 2.85 3.10 0-1 1-0 58 42  - 

CO1
04:00 JAGUARES CORDOBA - DEPORTIVO CALI 37 30 33 a12 2.30 3.00 3.10 0-1 0-2 54 46  - 

HR1
22:00 HAJDUK - DINAMO ZAGREB 30 31 39 a2X 3.05 2.95 2.40 0-1 0-2 50 50  - 

HR1
24:30 LOKOMOTIVA ZAGR - ISTRA 51 26 23 a1 1.55 3.50 5.85 1-0 2-0 51 49  - 

CY1
23:00 AEK LARNACA - APOEL 51 32 17 a1X 3.35 3.95 1.85 2-0 2-1 45 55  - 

CY1
23:00 APOLLON LIMASSOL - ANORTHOSIS 49 27 24 a1 1.55 4.00 5.00 1-0 2-0 50 50  - 

BY1
21:00 ISLOCH MINSKIY - GORODEYA 33 29 38 a21 1.95 3.15 3.85 0-1 1-0 52 48  - 

LT1
17:00 ZALGIRIS - STUMBRAS KAUNAS 77 19 4 a1 1.25 5.25 10.6 4-0 2-0 44 56  - 

LV1
19:00 SPARTAKS JURMALA - VENTSPLIS 40 28 32 a12 2.60 3.00 2.65 1-0 2-0 53 47  - 

MX1
24:00 CD TOLUCA - VERACRUZ 72 20 8 a1 1.50 3.90 5.85 2-0 3-0 44 56  - 

MX1
07:06 CLUB LEON - CLUB TIJUANA 49 31 20 a1X 1.95 3.40 3.50 1-0 2-0 49 51  - 

MX1
07:00 MONTERREY - LOBOS BUAP 76 19 5 a1 1.40 4.25 6.85 4-0 2-0 42 58  - 

MX1
09:00 NECAXA - TIGRES UANL 29 27 44 a21 2.55 3.15 2.65 0-1 0-2 54 46  - 

MX1
06:00 SANTOS LAGUNA - PUMAS UNAM 73 20 7 a1 1.75 3.65 4.10 3-0 2-0 41 59  - 

MD1
22:00 SHERIFF - DINAMO AUTO 71 20 9 a1 4-0 2-0 46 54  - 

MD1
22:00 ZIMBRU - SPERANTA NISPORENI 40 32 28 a1X 1-0 1-1 57 43  - 

ZA1
20:00 BIDVEST WITS - POLOKWANE 73 20 7 a1 1.95 3.35 3.65 2-0 1-0 51 49  - 

NG1
22:00 AKWA - SUNSHINE STARS 52 26 22 a1 1-0 2-0 52 48  - 

NG1
22:00 IFEANYI - ENUGU RANGERS INTE 49 28 23 a1X 1-0 2-0 56 44  - 

NG1
22:00 KATSINA - EL KANEMI WARRIORS 55 26 19 a1 1-0 2-0 54 46  - 

NG1
22:00 LOBI STARS - KANO PILLARS 49 28 23 a1X 1-0 2-0 56 44  - 

NG1
22:00 NASARAWA - ABIA WARRIORS 49 28 23 a1X 1-0 2-0 55 45  - 

NG1
22:00 WIKKI TOURIST - ENYIMBA INTERNATIO 49 28 23 a1X 1-0 2-0 58 42  - 

KR1
14:00 INCHEON - SUWON SAMSUNG 25 30 45 a2X 3.55 3.05 2.10 0-1 0-2 51 49  - 

KR1
12:00 JEJU - JEONBUK 35 27 38 a21 4.10 3.20 1.85 0-1 0-2 48 52  - 

KR1
14:00 KYUNGNAM - ULSAN 29 25 46 a21 2.55 3.05 2.70 0-1 0-2 47 53  - 

NO1
23:00 HAUGESUND - STROMSGODSET 33 29 38 a21 2.55 3.25 2.55 0-1 1-2 50 50  - 

NO1
23:00 KRISTIANSUND - BODO 73 20 7 a1 2.20 3.15 3.15 2-0 1-0 44 56  - 

NO1
23:00 LILLESTROM - RANHEIM 75 20 5 a1 1.50 3.70 6.40 2-0 4-0 43 57  - 

NO1
23:00 ROSENBORG - START 76 19 5 a1 1.20 5.60 10.7 4-0 2-0 43 57  - 

NO1
23:00 TROMSO - SANDEFJORD 63 23 14 a1 1.50 3.70 6.40 2-0 1-0 44 56  - 

NO1
01:00 VALERENGA - MOLDE 38 28 34 a12 2.25 3.30 2.95 1-0 2-1 48 52  - 

NO2
23:00 AALESUND - TROMSDALEN UIL 75 20 5 a1 1.40 3.90 7.85 2-0 4-0 44 56  - 

NO2
23:00 JERV GRIMSTAD - MJONDALEN 35 30 35 a12 2.45 3.20 2.70 1-0 0-1 51 49  - 

NO2
23:00 NEST-SOTRA - ULLENSAKER 34 50 16 aX1 2.35 3.20 2.85 1-1 1-0 43 57  - 

NO2
20:00 STROMMEN - LEVANGER FK 39 28 33 a12 2.10 3.20 3.35 1-0 2-1 48 52  - 

NO2
23:00 VIKING - ASANE 74 20 6 a1 1.35 4.40 7.85 2-0 4-0 43 57  - 

UA1
18:00 OLIMPIK DONETSK - KARPATY 34 29 37 a21 2.40 3.00 3.00 1-0 0-1 54 46  - 

UA1
21:00 VERES RIVNE - DYNAMO KIEV 14 27 59 a2 8.90 4.85 1.30 0-2 0-1 49 51  - 

UA1
18:00 ZORYA LUHANSK - ILLITCHIVETS 64 22 14 a1 1.60 3.55 5.40 2-0 1-0 47 53  - 

NLC
23:00 AZ ALKMAAR - FEYENOORD 19 25 56 a2 3.25 3.55 2.00 0-1 0-2 45 55  - 

UY1
21:00 ATENAS - FENIX 37 47 16 aX1 2.50 3.25 2.65 1-1 0-0 55 45  - 

UY1
02:00 BOSTON RIVER - PROGRESO 42 28 30 a12 2.55 3.20 2.60 1-0 2-0 53 47  - 

UY1
02:00 PENAROL - NACIONAL MONT. 36 29 35 a12 2.50 3.25 2.65 0-1 0-2 51 49  - 

PL1
20:30 SANDECJA N.C. - ARKA 34 29 37 a21 2.95 3.10 2.35 1-0 0-1 54 46  - 

PL1
23:00 WISLA KRAKOW - LEGIA WARSAWA 30 35 35 aX2 3.05 3.15 2.25 0-1 1-1 51 49  - 

PT1
22:00 CHAVES - PORTIMONENSE 77 19 4 a1 2.15 3.20 3.20 4-0 3-0 36 64  - 

PT1
24:00 MOREIRENSE - RIO AVE 33 29 38 a21 2.40 3.05 2.95 0-1 1-0 54 46  - 

PT1
02:15 SPORTING LISBON - BOAVISTA 77 19 4 a1 1.20 5.40 14.7 4-0 3-0 36 64  - 

PT1
22:00 TONDELA - AVES 34 30 36 a21 2.20 2.95 3.35 1-0 0-1 53 47  - 

PT2
22:00 BRAGA B - VISEU 40 28 32 a12 2.25 3.05 3.20 1-0 2-0 53 47  - 

PT2
22:00 COVA PIEDADE - VARZIM 40 29 31 a12 2.15 3.00 3.40 1-0 2-0 55 45  - 

PT2
17:15 GIL VICENTE - NACIONAL 34 29 37 a21 4.10 3.20 1.85 1-0 0-1 51 49  - 

PT2
22:59 GUIMARAES B - PORTO B 40 28 32 a12 1-0 2-0 52 48  - 

PT2
22:00 LEIXOES - AROUCA 30 28 42 a21 2.35 2.95 3.10 0-1 0-2 53 47  - 

PT2
22:00 PENAFIEL - OLIVEIRENSE 64 22 14 a1 1.60 3.45 5.65 1-0 2-0 51 49  - 

PT2
22:00 SANTA CLARA - FC FAMALICAO 71 20 9 a1 1.35 3.90 9.80 2-0 3-0 46 54  - 

RO1
22:00 JUVENTUS BUKAREST - GAZ METAN MED. 31 30 39 a21 2.95 2.80 2.55 1-0 0-1 57 43  - 

RO1
24:45 POLITECHNIKA - CFR CLUJ 35 28 37 a21 6.85 3.65 1.50 0-1 0-2 53 47  - 

RU1
18:00 ARSENAL TULA - ZENIT 15 26 59 a2 5.40 3.55 1.60 0-2 0-1 50 50  - 

RU1
20:30 CSKA MOSCOW - KRASNODAR 46 30 24 a1X 1.75 3.30 4.60 1-0 2-0 52 48  - 

RU1
23:00 LOKOMOTIV MOS - UFA 72 20 8 a1 1.55 3.65 6.10 2-0 1-0 51 49  - 

RU1
20:30 RUAN TOSNO - AMKAR 38 29 33 a12 2.40 3.05 2.95 1-0 2-0 54 46  - 

RU1
15:00 SKA KHABAROVSK - DINAMO MOS 27 26 47 a21 6.35 3.65 1.50 0-1 0-2 53 47  - 

RU2
19:00 TAMPOV - SHINNIK YAROSLAVL 72 20 8 a1 1.65 3.40 5.50 2-0 3-0 43 57  - 

SK1
22:00 TRENCIN - SLOVAN BRAT. 31 28 41 a21 2.35 3.15 2.85 0-1 1-2 47 53  - 

SK1
20:20 ZILINA - DUNAJSKA 76 19 5 a1 2.10 3.15 3.35 4-0 3-0 37 63  - 

SG1
16:30 GEYLANG UNITED - HOME UNITED 38 26 36 a12 4.15 4.40 1.60 0-1 0-2 46 54  - 

SG1
16:30 HOUGANG UNITED - BALESTIER KHALSA 36 32 32 a1X 2.05 3.60 3.05 1-1 0-0 53 47  - 

SC2
22:10 ALLOA - AYR UNITED 52 25 23 a1 3.15 3.50 2.05 1-0 2-0 46 54  - 

SCP
18:30 RANGERS FC - HEARTS 77 19 4 a1 1.40 3.90 7.85 4-0 3-0 36 64  - 

SI1
21:50 CELJE - OLIMPIJA L. 32 27 41 a21 4.80 3.70 1.65 0-1 0-2 52 48  - 

SI1
24:00 NK DOMZALE - RUDAR VELENJE 53 25 22 a1 1.40 4.60 6.25 1-0 2-0 49 51  - 

SI1
18:00 TRIGLAV - ANKARAN HRVATINI 40 33 27 a1X 2.50 3.30 2.55 1-0 1-1 48 52  - 

SE1
22:30 AIK - GOTEBORG 33 29 38 a21 1.60 3.55 5.20 0-1 1-0 52 48  - 

SE1
20:00 DALKURD - SUNDSVALL 27 25 48 a21 2.10 3.20 3.35 0-1 0-2 48 52  - 

SE1
20:00 HACKEN - HAMMARBY 55 24 21 a1 1.85 3.55 3.70 1-0 2-0 46 54  - 

SE1
22:30 TRELLEBORG - KALMAR 21 28 51 a2 2.95 3.30 2.25 0-2 0-1 47 53  - 

SE2
22:30 FALKENBERG - IK FREJ TABY 54 25 21 a1 1.60 3.95 4.90 1-0 2-0 47 53  - 

SE2
20:00 JONKOPINGS SODRA - OSTER 77 19 4 a1 2.20 3.15 3.15 4-0 3-0 36 64  - 

SE2
22:30 NORRBY - GEFLE 30 26 44 a21 1.90 3.55 3.55 0-1 0-2 45 55  - 

RS1
22:00 BACKA - SABAC 46 30 24 a1X 1.85 3.30 4.10 1-0 2-0 51 49  - 

RS1
22:00 BORAC - MLADOST LUCANI 32 28 40 a21 1.75 3.45 4.30 0-1 0-2 51 49  - 

RS1
24:00 PARTIZAN - CUKARICKI 65 21 14 a1 1.30 5.00 7.90 2-0 1-0 49 51  - 

RS1
23:00 VOJVODINA - SPARTAK 67 20 13 a1 2.05 3.20 3.50 2-0 1-0 48 52  - 

TH1
19:00 NAKHON RATCHASIMA - PATTAYA UNITED 69 21 10 a1 2.15 3.25 3.15 2-0 3-0 44 56  - 

TH1
19:00 SUPHANBURI - RATCHABURI 48 29 23 a1X 2.00 3.45 3.25 1-0 2-0 49 51  - 

TR1
20:00 AKHISAR - GOZTEPE 39 28 33 a12 1.85 3.55 3.70 1-0 2-0 49 51  - 

TR1
23:00 BESIKTAS - YENI MALATYASPOR 77 19 4 a1 1.20 5.85 12.7 4-0 3-0 35 65  - 

TR1
20:00 KONYASPOR - KASIMPASA 54 25 21 a1 1.50 3.90 5.85 1-0 2-0 50 50  - 

TR2
19:30 ADANA - ERZURUM 33 29 38 a21 3.00 3.40 2.15 1-0 0-1 50 50  - 

TR2
19:30 ANKARAGUCU - GAZIANTEP BB 49 28 23 a1X 2.55 3.15 2.65 1-0 2-0 51 49  - 

TR2
22:00 BALIKESISPOR - UMRANIYESPOR 40 29 31 a12 3.05 3.20 2.25 1-0 2-0 52 48  - 

TR2
22:00 RIZESPOR - GIRESUNSPOR 77 19 4 a1 1.35 4.40 7.85 4-0 3-0 35 65  - 

TR2
17:00 SAMSUNSPOR - DENIZLISPOR 64 22 14 a1 2.15 3.00 3.40 1-0 2-0 51 49  - 

CZ1
21:00 KARVINA - TEPLICE 36 28 36 a12 2.15 3.10 3.30 1-0 2-0 51 49  - 

CZ1
23:00 LIBEREC - SLAVIA PRAGUE 71 20 9 a1 3.15 3.15 2.20 2-0 3-0 42 58  - 

FI1
20:00 MARIEHAMN - VAASA 71 20 9 a1 2.25 2.95 3.30 2-0 3-0 44 56  - 

FY1
21:00 FC SKOPIE - AKADEMIJA PANDEV 40 28 32 a12 0-1 0-2 56 44  - 

FY1
21:00 PODEDA PRILEP - VARDAR 24 29 47 a2X 0-1 0-2 49 51  - 

FY1
20:00 RABOTNICKI - PELISTER 72 20 8 a1 2-0 3-0 44 56  - 

FY1
21:00 SHKENDEIJA - SHKUPI 77 19 4 a1 4-0 2-0 46 54  - 

FY1
21:00 SILEKS - RENOVA 42 31 27 a1X 1-0 1-1 55 45  - 

CL1
01:00 UN. CALERA - UN. DE CHILE 23 28 49 a2X 2.80 3.15 2.40 0-1 0-2 49 51  - 

CL1
03:30 UN. CATOLICA - AUDAX ITALIANO 41 39 20 a1X 1.40 4.10 7.35 1-0 1-1 49 51  - 

 

หมายเหตุ : 1=เจ้าบ้านชนะ 2=ทีมเยือนชนะ X=เสมอ 1X=เจ้าบ้านชนะครึ่งแรก 2X=ทีมเยือนชนะครึ่งแรก X1=เจ้าบ้านชนะครึ่งหลัง X2=ทีมเยือนชนะครึ่งหลัง

 

close advertisement
close advertisement
close advertisement